TRỰC TIẾP HOSTERT VS US RUMELANGE
VĐQG Luxembourg, vòng 5
Hostert
FT
4 - 2
(1-1)
US Rumelange
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Hostert
50%
Hòa
50%
US Rumelange
0%
16/03 | US Rumelange | 0 - 4 | Hostert |
01/09 | Hostert | 4 - 2 | US Rumelange |
15/03 | Hostert | 1 - 1 | US Rumelange |
29/08 | US Rumelange | 2 - 2 | Hostert |
- PHONG ĐỘ HOSTERT
21/05 | Hostert | 2 - 5 | Mondorf-les. |
14/05 | Differdange | 1 - 0 | Hostert |
07/05 | Hostert | 0 - 1 | Fola Esch |
30/04 | Etzella Ettelbruc | 1 - 1 | Hostert |
23/04 | Hostert | 0 - 2 | UT Petange |
- PHONG ĐỘ US RUMELANGE
19/05 | Progres Niedercorn | 3 - 0 | US Rumelange |
12/05 | US Rumelange | 2 - 1 | **RFCU Luxemburg |
05/05 | UT Petange | 2 - 1 | US Rumelange |
01/05 | US Rumelange | 0 - 2 | UNA Strassen |
28/04 | Dudelange | 2 - 2 | US Rumelange |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Differdange | 24 | 16 | 7 | 1 | 60 | 17 | 55 |
2. | Dudelange | 24 | 15 | 4 | 5 | 49 | 29 | 49 |
3. | Swift Hesperange | 24 | 13 | 7 | 4 | 53 | 30 | 46 |
4. | Progres Niedercorn | 24 | 13 | 7 | 4 | 44 | 27 | 46 |
5. | Jeunesse Esch | 24 | 10 | 6 | 8 | 41 | 32 | 36 |
6. | Victoria Rosport | 24 | 10 | 5 | 9 | 37 | 39 | 35 |
7. | UT Petange | 24 | 9 | 6 | 9 | 39 | 32 | 33 |
8. | UNA Strassen | 24 | 7 | 10 | 7 | 30 | 32 | 31 |
9. | Mondorf-les. | 24 | 8 | 5 | 11 | 41 | 44 | 29 |
10. | Racing Union | 24 | 9 | 2 | 13 | 35 | 49 | 29 |
11. | Kaerjeng 97 | 24 | 7 | 5 | 12 | 27 | 38 | 26 |
12. | Wiltz | 24 | 5 | 9 | 10 | 30 | 41 | 24 |
13. | Marisca Miersch | 24 | 6 | 5 | 13 | 33 | 47 | 23 |
14. | Schifflingen | 24 | 5 | 7 | 12 | 31 | 46 | 22 |
15. | Fola Esch | 24 | 6 | 4 | 14 | 26 | 48 | 22 |
16. | Mondercange | 24 | 5 | 7 | 12 | 25 | 50 | 22 |
LỊCH THI ĐẤU VĐQG LUXEMBOURG
C.Nhật, ngày 03/09 | |||
21h00 | Dudelange | 4 - 1 | Kaerjeng 97 |
21h00 | Marisca Miersch | 2 - 2 | Racing Union |
21h00 | UT Petange | 2 - 2 | Progres Niedercorn |
21h00 | Schifflingen | 3 - 1 | Fola Esch |
21h00 | Differdange | 1 - 1 | Mondorf-les. |
21h00 | Jeunesse Esch | 0 - 1 | Mondercange |
21h00 | Victoria Rosport | 0 - 3 | UNA Strassen |
23h30 | Swift Hesperange | 1 - 1 | Wiltz |
BÌNH LUẬN: