x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Загрузка...

TRỰC TIẾP GETAFE B VS RACING FERROL

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 30

Getafe B

22/03
23:00

Racing Ferrol

- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Getafe B
0%
Hòa
0%
Racing Ferrol
100%
Loading...
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Atl. Baleares 25 17 4 4 43 18 55
2. Ibiza-Eivissa 25 16 5 4 36 13 53
3. Atletico Madrid B 24 15 4 5 46 18 49
4. Pena Deportiva 25 11 5 9 35 38 38
5. Coruxo 24 10 7 7 28 23 37
6. Real Madrid B 25 9 9 7 37 30 36
7. Rayo Majada. 25 9 8 8 26 27 35
8. Inter de Madrid 25 9 8 8 35 34 35
9. Racing Ferrol 25 9 6 10 29 29 33
10. UD Melilla 24 8 8 8 27 32 32
11. Marino de Luanco 25 9 5 11 24 29 32
12. Union Langreo 25 8 8 9 25 31 32
13. Real Oviedo B 24 8 7 9 22 28 31
14. Sporting Gijon B 25 9 4 12 32 27 31
15. Pontevedra 25 8 5 12 29 38 29
16. Las Rozas CF 25 6 11 8 29 27 29
17. Celta Vigo II 25 8 4 13 35 41 28
18. Las Palmas Atl. 25 8 4 13 16 31 28
19. Getafe B 25 8 3 14 22 32 27
20. S.S. Reyes 25 4 3 18 20 50 15
Bảng B
1. UD Logrones 25 17 6 2 45 16 57
2. Cultural Leonesa 25 13 5 7 39 24 44
3. Athletic Bilbao B 24 13 5 6 46 28 44
4. Valladolid II 25 10 10 5 37 26 40
5. Real Sociedad B 23 11 6 6 38 25 39
6. Amorebieta 24 10 7 7 32 32 37
7. Burgos CF 25 10 6 9 28 34 36
8. Osasuna B 24 10 6 8 31 27 36
9. Haro Deportivo 25 9 7 9 27 28 34
10. Guijuelo 25 9 5 11 29 26 32
11. Leioa 25 7 9 9 33 33 30
12. Alaves B 25 7 8 10 23 27 29
13. CD Calahorra 25 5 14 6 25 31 29
14. CF Salmantino 24 8 4 12 25 36 28
15. Real Union 25 6 10 9 26 27 28
16. Salamanca 25 7 7 11 33 38 28
17. Arenas de Guecho 25 6 9 10 23 36 27
18. Izarra 24 6 8 10 25 38 26
19. Barakaldo 24 7 3 14 26 38 24
20. Tudelano 25 2 11 12 21 42 17
Bảng C
1. Cornella 25 12 9 4 33 24 45
2. Sabadell 23 13 6 4 34 16 45
3. Villarreal B 24 12 6 6 32 25 42
4. Castellon 25 11 8 6 34 23 41
5. Lleida Esportiu 23 10 8 5 26 17 38
6. Andorra FC 25 9 10 6 29 25 37
7. Barcelona B 23 9 9 5 32 25 36
8. UE Olot 24 8 11 5 25 16 35
9. Levante B 24 10 4 10 26 28 34
10. Ebro 25 7 12 6 27 29 33
11. Espanyol B 23 8 8 7 33 27 32
12. UE Llagostera 24 6 11 7 21 24 29
13. Gimnastic 24 5 10 9 28 31 25
14. Valencia B 25 4 13 8 24 28 25
15. Hercules CF 25 5 8 12 26 33 23
16. Ejea 23 5 8 10 20 30 23
17. La Nucía 18 5 7 6 16 18 22
18. Badalona 24 5 7 12 14 27 22
19. AE Prat 25 4 9 12 21 38 21
20. Orihuela 24 3 10 11 23 40 19
Bảng D
1. Marbella 25 13 11 1 38 19 50
2. Cartagena 25 14 7 4 31 19 49
3. Yeclano Dep. 25 13 6 6 39 28 45
4. Cordoba 25 11 9 5 31 23 42
5. Badajoz 24 12 5 7 31 19 41
6. San Fernando 25 10 7 8 34 23 37
7. Murcia 25 9 9 7 30 22 36
8. Linense 25 8 10 7 24 26 34
9. Recreativo Huelva 25 8 8 9 29 28 32
10. Sevilla B 23 9 5 9 28 29 32
11. UCAM Murcia 25 8 8 9 25 30 32
12. Villarrubia CF 25 7 10 8 33 28 31
13. Cadiz B 25 7 9 9 20 24 30
14. Atl. Sanluqueno 25 7 8 10 20 25 29
15. Don Benito 25 7 7 11 25 32 28
16. Talavera 25 6 7 12 21 31 25
17. Algeciras 25 5 9 11 29 39 24
18. Granada II 24 6 6 12 18 33 24
19. Merida 25 3 13 9 24 34 22
20. CP Villarrobledo 25 5 6 14 20 38 21
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
C.Nhật, ngày 22/03
23h00 Badalona vs Sabadell
23h00 Lleida Esportiu vs Hercules CF
23h00 UE Olot vs Ejea
23h00 Valencia B vs Villarreal B
23h00 Atletico Madrid B vs Ibiza-Eivissa
23h00 Getafe B vs Racing Ferrol
23h00 Las Rozas CF vs S.S. Reyes
23h00 Marino de Luanco vs Rayo Majada.
23h00 Real Madrid B vs Sporting Gijon B
23h00 Pena Deportiva vs Las Palmas Atl.
23h00 UD Melilla vs Pontevedra
23h00 Union Langreo vs Inter de Madrid
23h00 Algeciras vs CP Villarrobledo
23h00 Cordoba vs Talavera
23h00 Granada II vs Recreativo Huelva
23h00 Murcia vs Linense
23h00 Villarrubia CF vs Marbella
23h00 Yeclano Dep. vs Atl. Sanluqueno
23h00 Barakaldo vs CF Salmantino
23h00 Haro Deportivo vs Valladolid II
23h00 Alaves B vs CD Calahorra
23h00 Izarra vs Osasuna B
23h00 UD Logrones vs Athletic Bilbao B
23h00 Salamanca vs Amorebieta
23h00 Castellon vs Levante B
23h00 Espanyol B vs Gimnastic
23h00 Badajoz vs Don Benito
23h00 Sevilla B vs Merida
23h00 Cadiz B vs UCAM Murcia
23h00 San Fernando vs Cartagena
23h00 Celta Vigo II vs Coruxo
23h00 Real Oviedo B vs Atl. Baleares
23h00 Burgos CF vs Real Union
23h00 Real Sociedad B vs Cultural Leonesa
23h00 Ebro vs UE Llagostera
23h00 Cornella vs Orihuela
23h00 Guijuelo vs Arenas de Guecho
23h00 Leioa vs Tudelano
23h00 Andorra FC vs Barcelona B
23h00 Alaves vs AE Prat
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo