x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Загрузка...

TRỰC TIẾP FUENLABRADA VS UNION ADARVE

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 36

Fuenlabrada

FT

4 - 0

(1-0)

Union Adarve

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
3 Thẻ vàng 2
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Fuenlabrada
33%
Hòa
67%
Union Adarve
0%
Loading...
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Atl. Baleares 25 17 4 4 43 18 55
2. Ibiza-Eivissa 25 16 5 4 36 13 53
3. Atletico Madrid B 24 15 4 5 46 18 49
4. Pena Deportiva 25 11 5 9 35 38 38
5. Coruxo 24 10 7 7 28 23 37
6. Real Madrid B 25 9 9 7 37 30 36
7. Rayo Majada. 25 9 8 8 26 27 35
8. Inter de Madrid 25 9 8 8 35 34 35
9. Racing Ferrol 25 9 6 10 29 29 33
10. UD Melilla 24 8 8 8 27 32 32
11. Marino de Luanco 25 9 5 11 24 29 32
12. Union Langreo 25 8 8 9 25 31 32
13. Real Oviedo B 24 8 7 9 22 28 31
14. Sporting Gijon B 25 9 4 12 32 27 31
15. Pontevedra 25 8 5 12 29 38 29
16. Las Rozas CF 25 6 11 8 29 27 29
17. Celta Vigo II 25 8 4 13 35 41 28
18. Las Palmas Atl. 25 8 4 13 16 31 28
19. Getafe B 25 8 3 14 22 32 27
20. S.S. Reyes 25 4 3 18 20 50 15
Bảng B
1. UD Logrones 25 17 6 2 45 16 57
2. Cultural Leonesa 25 13 5 7 39 24 44
3. Athletic Bilbao B 24 13 5 6 46 28 44
4. Valladolid II 25 10 10 5 37 26 40
5. Real Sociedad B 23 11 6 6 38 25 39
6. Amorebieta 24 10 7 7 32 32 37
7. Burgos CF 25 10 6 9 28 34 36
8. Osasuna B 24 10 6 8 31 27 36
9. Haro Deportivo 25 9 7 9 27 28 34
10. Guijuelo 25 9 5 11 29 26 32
11. Leioa 25 7 9 9 33 33 30
12. Alaves B 25 7 8 10 23 27 29
13. CD Calahorra 25 5 14 6 25 31 29
14. CF Salmantino 24 8 4 12 25 36 28
15. Real Union 25 6 10 9 26 27 28
16. Salamanca 25 7 7 11 33 38 28
17. Arenas de Guecho 25 6 9 10 23 36 27
18. Izarra 24 6 8 10 25 38 26
19. Barakaldo 24 7 3 14 26 38 24
20. Tudelano 25 2 11 12 21 42 17
Bảng C
1. Cornella 25 12 9 4 33 24 45
2. Sabadell 23 13 6 4 34 16 45
3. Villarreal B 24 12 6 6 32 25 42
4. Castellon 25 11 8 6 34 23 41
5. Lleida Esportiu 23 10 8 5 26 17 38
6. Andorra FC 25 9 10 6 29 25 37
7. Barcelona B 23 9 9 5 32 25 36
8. UE Olot 24 8 11 5 25 16 35
9. Levante B 24 10 4 10 26 28 34
10. Ebro 25 7 12 6 27 29 33
11. Espanyol B 23 8 8 7 33 27 32
12. UE Llagostera 24 6 11 7 21 24 29
13. Gimnastic 24 5 10 9 28 31 25
14. Valencia B 25 4 13 8 24 28 25
15. Hercules CF 25 5 8 12 26 33 23
16. Ejea 23 5 8 10 20 30 23
17. La Nucía 18 5 7 6 16 18 22
18. Badalona 24 5 7 12 14 27 22
19. AE Prat 25 4 9 12 21 38 21
20. Orihuela 24 3 10 11 23 40 19
Bảng D
1. Marbella 25 13 11 1 38 19 50
2. Cartagena 25 14 7 4 31 19 49
3. Yeclano Dep. 25 13 6 6 39 28 45
4. Cordoba 25 11 9 5 31 23 42
5. Badajoz 24 12 5 7 31 19 41
6. San Fernando 25 10 7 8 34 23 37
7. Murcia 25 9 9 7 30 22 36
8. Linense 25 8 10 7 24 26 34
9. Recreativo Huelva 25 8 8 9 29 28 32
10. Sevilla B 23 9 5 9 28 29 32
11. UCAM Murcia 25 8 8 9 25 30 32
12. Villarrubia CF 25 7 10 8 33 28 31
13. Cadiz B 25 7 9 9 20 24 30
14. Atl. Sanluqueno 25 7 8 10 20 25 29
15. Don Benito 25 7 7 11 25 32 28
16. Talavera 25 6 7 12 21 31 25
17. Algeciras 25 5 9 11 29 39 24
18. Granada II 24 6 6 12 18 33 24
19. Merida 25 3 13 9 24 34 22
20. CP Villarrobledo 25 5 6 14 20 38 21
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
C.Nhật, ngày 03/05
23h00 Gimnastic vs Levante B
23h00 Lleida Esportiu vs Cornella
23h00 UE Olot vs UE Llagostera
23h00 Valencia B vs Andorra FC
23h00 Celta Vigo II vs Atletico Madrid B
23h00 Las Palmas Atl. vs Coruxo
23h00 Marino de Luanco vs Ibiza-Eivissa
23h00 Rayo Majada. vs Pontevedra
23h00 Pena Deportiva vs Sporting Gijon B
23h00 Union Langreo vs Racing Ferrol
23h00 Algeciras vs Marbella
23h00 Cadiz B vs Recreativo Huelva
23h00 Cordoba vs Linense
23h00 San Fernando vs Atl. Sanluqueno
23h00 Sevilla B vs Granada II
23h00 Yeclano Dep. vs Murcia
23h00 Barakaldo vs Athletic Bilbao B
23h00 CD Calahorra vs Osasuna B
23h00 Guijuelo vs Salamanca
23h00 Alaves B vs Amorebieta
23h00 Haro Deportivo vs Arenas de Guecho
23h00 Real Sociedad B vs Real Union
23h00 Cultural Leonesa vs Tudelano
23h00 Leioa vs UD Logrones
23h00 Castellon vs Ebro
23h00 Espanyol B vs Orihuela
23h00 Talavera vs Don Benito
23h00 CP Villarrobledo vs Merida
23h00 Badajoz vs Villarrubia CF
23h00 UCAM Murcia vs Cartagena
23h00 Las Rozas CF vs Atl. Baleares
23h00 UD Melilla vs Real Oviedo B
23h00 Badalona vs Hercules CF
23h00 Ejea vs Villarreal B
23h00 Getafe B vs Real Madrid B
23h00 S.S. Reyes vs Inter de Madrid
23h00 Izarra vs Burgos CF
23h00 CF Salmantino vs Valladolid II
23h00 AE Prat vs Sabadell
23h00 Alaves vs Barcelona B
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo