x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Загрузка...

TRỰC TIẾP ESPANYOL B VS ORIHUELA

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 36

Espanyol B

03/05
23:00

Orihuela

- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Espanyol B
50%
Hòa
0%
Orihuela
50%
Loading...
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Atl. Baleares 14 10 2 2 28 9 32
2. Atletico Madrid B 13 9 2 2 29 10 29
3. Ibiza-Eivissa 14 9 2 3 21 8 29
4. Pena Deportiva 14 7 3 4 20 17 24
5. Rayo Majada. 14 6 5 3 16 15 23
6. Racing Ferrol 14 6 4 4 23 19 22
7. Inter de Madrid 14 6 3 5 23 15 21
8. Marino de Luanco 15 6 2 7 15 18 20
9. Coruxo 13 5 4 4 12 13 19
10. Pontevedra 14 6 1 7 20 22 19
11. Real Oviedo B 13 5 3 5 14 16 18
12. Las Palmas Atl. 14 5 3 6 9 16 18
13. Sporting Gijon B 15 5 2 8 17 18 17
14. Real Madrid B 14 4 5 5 17 18 17
15. Union Langreo 14 4 5 5 11 12 17
16. Celta Vigo II 14 4 3 7 17 25 15
17. Las Rozas CF 14 3 5 6 15 16 14
18. Getafe B 14 4 2 8 11 17 14
19. UD Melilla 13 3 5 5 16 23 14
20. S.S. Reyes 14 1 1 12 9 36 4
Bảng B
1. UD Logrones 15 10 3 2 32 13 33
2. Cultural Leonesa 15 9 3 3 29 12 30
3. Athletic Bilbao B 15 8 3 4 34 20 27
4. Real Sociedad B 14 8 2 4 27 15 26
5. Osasuna B 15 8 1 6 21 19 25
6. Valladolid II 15 7 4 4 19 15 25
7. Haro Deportivo 15 6 4 5 15 14 22
8. Amorebieta 14 6 4 4 17 18 22
9. CD Calahorra 14 4 9 1 16 14 21
10. CF Salmantino 15 6 2 7 19 23 20
11. Real Union 14 5 4 5 19 17 19
12. Alaves B 15 5 3 7 14 17 18
13. Burgos CF 14 5 3 6 14 20 18
14. Izarra 15 4 5 6 15 19 17
15. Leioa 15 4 4 7 18 21 16
16. Arenas de Guecho 15 4 4 7 14 26 16
17. Barakaldo 14 4 2 8 18 28 14
18. Tudelano 14 2 6 6 11 21 12
19. Salamanca 15 3 3 9 16 27 12
20. Guijuelo 14 2 3 9 9 18 9
Bảng C
1. Andorra FC 14 7 6 1 19 9 27
2. Sabadell 12 7 5 0 18 7 26
3. Lleida Esportiu 14 6 5 3 16 9 23
4. Castellon 14 5 7 2 17 12 22
5. Cornella 14 5 6 3 21 19 21
6. Villarreal B 14 5 5 4 15 14 20
7. UE Llagostera 14 5 5 4 16 15 20
8. UE Olot 13 4 7 2 12 7 19
9. Barcelona B 13 4 7 2 19 16 19
10. Valencia B 14 4 7 3 17 14 19
11. Espanyol B 13 4 6 3 19 15 18
12. Ebro 14 3 7 4 14 16 16
13. Gimnastic 13 3 5 5 17 19 14
14. Ejea 13 3 5 5 11 17 14
15. Levante B 13 4 2 7 12 20 14
16. La Nucía 8 3 4 1 10 4 13
17. Hercules CF 14 3 3 8 14 19 12
18. AE Prat 14 2 4 8 10 21 10
19. Badalona 13 2 3 8 7 16 9
20. Orihuela 13 1 5 7 11 26 8
Bảng D
1. Cartagena 14 10 3 1 17 6 33
2. Badajoz 14 8 3 3 19 10 27
3. Marbella 14 7 6 1 22 14 27
4. San Fernando 14 7 4 3 17 7 25
5. Yeclano Dep. 14 7 4 3 25 16 25
6. Cordoba 14 5 6 3 15 13 21
7. Cadiz B 14 5 5 4 12 11 20
8. Linense 14 4 7 3 12 13 19
9. Sevilla B 14 5 3 6 17 18 18
10. UCAM Murcia 14 4 6 4 12 13 18
11. Atl. Sanluqueno 14 4 5 5 13 13 17
12. Murcia 14 4 5 5 15 13 17
13. Recreativo Huelva 14 4 4 6 14 15 16
14. Don Benito 14 4 4 6 15 19 16
15. Talavera 14 4 3 7 15 21 15
16. Villarrubia CF 14 3 5 6 15 19 14
17. Algeciras 14 3 4 7 19 25 13
18. Merida 14 2 6 6 16 21 12
19. Granada II 14 3 3 8 11 22 12
20. CP Villarrobledo 14 3 2 9 14 26 11
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
C.Nhật, ngày 03/05
23h00 Gimnastic vs Levante B
23h00 Lleida Esportiu vs Cornella
23h00 UE Olot vs UE Llagostera
23h00 Valencia B vs Andorra FC
23h00 Celta Vigo II vs Atletico Madrid B
23h00 Las Palmas Atl. vs Coruxo
23h00 Marino de Luanco vs Ibiza-Eivissa
23h00 Rayo Majada. vs Pontevedra
23h00 Pena Deportiva vs Sporting Gijon B
23h00 Union Langreo vs Racing Ferrol
23h00 Algeciras vs Marbella
23h00 Cadiz B vs Recreativo Huelva
23h00 Cordoba vs Linense
23h00 San Fernando vs Atl. Sanluqueno
23h00 Sevilla B vs Granada II
23h00 Yeclano Dep. vs Murcia
23h00 Barakaldo vs Athletic Bilbao B
23h00 CD Calahorra vs Osasuna B
23h00 Guijuelo vs Salamanca
23h00 Alaves B vs Amorebieta
23h00 Haro Deportivo vs Arenas de Guecho
23h00 Real Sociedad B vs Real Union
23h00 Cultural Leonesa vs Tudelano
23h00 Leioa vs UD Logrones
23h00 Castellon vs Ebro
23h00 Espanyol B vs Orihuela
23h00 Talavera vs Don Benito
23h00 CP Villarrobledo vs Merida
23h00 Badajoz vs Villarrubia CF
23h00 UCAM Murcia vs Cartagena
23h00 Las Rozas CF vs Atl. Baleares
23h00 UD Melilla vs Real Oviedo B
23h00 Badalona vs Hercules CF
23h00 Ejea vs Villarreal B
23h00 Getafe B vs Real Madrid B
23h00 S.S. Reyes vs Inter de Madrid
23h00 Izarra vs Burgos CF
23h00 CF Salmantino vs Valladolid II
23h00 AE Prat vs Sabadell
23h00 Alaves vs Barcelona B
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo