x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP CULTURAL LEONESA VS UNION LANGREO

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 16

Cultural Leonesa

FT

3 - 1

(1-1)

Union Langreo

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A1
1. Salamanca 16 8 4 4 17 9 28
2. Celta Vigo II 18 8 3 7 21 22 27
3. Zamora CF 16 7 6 3 17 15 27
4. Deportivo 15 7 4 4 12 9 25
5. Compostela 16 5 8 3 19 13 23
6. Pontevedra 17 5 6 6 19 18 21
7. Racing Ferrol 14 5 5 4 19 15 20
8. Coruxo 17 6 2 9 15 21 20
9. CF Salmantino 17 3 5 9 13 24 14
10. Guijuelo 16 2 5 9 11 20 11
Bảng A2
1. Burgos CF 17 11 3 3 23 12 36
2. Cultural Leonesa 17 7 7 3 25 15 28
3. Numancia 18 6 7 5 20 15 25
4. Valladolid II 16 6 6 4 21 16 24
5. Marino de Luanco 16 6 4 6 18 19 22
6. Union Langreo 17 5 7 5 20 20 22
7. Real Oviedo B 17 6 3 8 17 26 21
8. CD Lealtad 17 4 8 5 11 13 20
9. Sporting Gijon B 17 3 7 7 16 22 16
10. Covadonga 16 4 2 10 19 29 14
Bảng B1
1. Amorebieta 17 11 4 2 23 12 37
2. Athletic Bilbao B 17 8 6 3 28 17 30
3. Racing Santander 16 8 5 3 23 11 29
4. Real Sociedad B 14 8 3 3 25 11 27
5. Arenas de Guecho 18 4 11 3 14 14 23
6. Portugalete 17 6 3 8 16 16 21
7. Real Union 14 6 3 5 14 11 21
8. CD Laredo 17 6 2 9 15 23 20
9. Alaves B 16 5 4 7 19 22 19
10. Barakaldo 16 3 1 12 12 35 10
11. Leioa 16 0 6 10 9 26 6
Bảng B2
1. CD Calahorra 15 8 5 2 14 5 29
2. SD Logrones 16 6 8 2 18 12 26
3. Ebro 16 7 5 4 15 17 26
4. Tudelano 14 6 6 2 21 13 24
5. SD Tarazona 16 7 3 6 15 17 24
6. UD Mutilvera 15 5 3 7 19 16 18
7. Osasuna B 14 4 4 6 15 19 16
8. Ejea 15 4 4 7 11 16 16
9. Haro Deportivo 15 2 6 7 13 17 12
10. Izarra 12 2 2 8 11 20 8
Bảng C1
1. Barcelona B 17 10 3 4 27 14 33
2. Gimnastic T. 18 8 8 2 29 14 32
3. Lleida Esportiu 16 8 3 5 23 16 27
4. Andorra FC 18 7 6 5 21 18 27
5. Cornella 16 6 5 5 22 18 23
6. Badalona 17 6 5 6 11 14 23
7. AE Prat 18 4 9 5 13 16 21
8. UE Llagostera 14 4 7 3 13 13 19
9. L'Hospitalet 16 4 4 8 14 29 16
10. Espanyol B 15 3 4 8 14 24 13
11. UE Olot 15 1 5 9 12 22 8
Bảng C2
1. Ibiza-Eivissa 13 9 2 2 20 4 29
2. Alcoyano 15 7 4 4 15 13 25
3. Villarreal B 16 5 8 3 18 14 23
4. Levante B 15 6 4 5 14 11 22
5. Atzeneta 17 5 6 6 20 17 21
6. Hercules CF 15 5 6 4 13 11 21
7. La Nucía 16 5 4 7 12 17 19
8. Pena Deportiva 15 3 8 4 8 11 17
9. Orihuela 15 3 4 8 10 22 13
10. Valencia B 15 1 7 7 12 23 10
Bảng D1
1. Algeciras 17 9 5 3 21 15 32
2. San Fernando 16 7 4 5 18 13 25
3. Linense 16 6 7 3 15 10 25
4. Atl. Sanluqueno 16 7 4 5 15 16 25
5. UD Tamaraceite 17 5 9 3 17 14 24
6. Recreativo Huelva 17 5 5 7 28 25 20
7. Las Palmas Atl. 17 4 8 5 14 16 20
8. Cadiz B 15 5 4 6 17 17 19
9. Marbella 16 4 6 6 19 16 18
10. CD Marino 15 2 2 11 11 32 8
Bảng D2
1. UCAM Murcia 17 9 6 2 21 13 33
2. Linares Deportivo 17 10 2 5 21 15 32
3. Sevilla B 17 7 6 4 23 19 27
4. Real Betis B 16 6 8 2 20 13 26
5. Cordoba 17 6 6 5 17 16 24
6. Granada II 18 6 5 7 20 20 23
7. Murcia 16 5 7 4 19 18 22
8. Ejido 17 4 7 6 17 17 19
9. Yeclano Dep. 17 2 5 10 13 25 11
10. Lorca Deportiva 18 1 6 11 16 32 9
Bảng E1
1. S.S. Reyes 17 9 5 3 21 14 32
2. Rayo Majada. 18 9 4 5 19 16 31
3. Real Madrid B 16 8 4 4 27 19 28
4. Inter de Madrid 16 7 5 4 22 15 26
5. Atl. Baleares 16 6 5 5 22 17 23
6. Navalcarnero 17 3 10 4 15 17 19
7. Las Rozas CF 17 5 4 8 16 25 19
8. Atletico Madrid B 17 4 7 6 14 18 19
9. UD Poblense 17 1 10 6 13 19 13
10. Getafe B 16 2 6 8 11 19 12
Bảng E2
1. Badajoz 17 12 5 0 32 8 41
2. Extremadura UD 16 7 6 3 22 15 27
3. Villanovense 17 6 6 5 14 8 24
4. Don Benito 16 6 6 4 14 15 24
5. Talavera 17 6 6 5 20 18 24
6. Melilla CD 17 6 4 7 15 19 22
7. Villarrubia CF 17 4 8 5 16 21 20
8. Merida 16 3 5 8 8 13 14
9. Socuellamos 16 3 4 9 9 22 13
10. CP Villarrobledo 16 2 4 10 14 26 10
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
Thứ 7, ngày 27/02
22h59 Espanyol B 0 - 2 Badalona
23h30 UE Llagostera 2 - 1 Cornella
C.Nhật, ngày 28/02
00h00 Andorra FC 3 - 0 AE Prat
00h00 Barakaldo 0 - 4 Racing Santander
01h00 L'Hospitalet 0 - 0 Gimnastic T.
22h59 Real Sociedad B 3 - 0 Arenas de Guecho
22h59 Leioa 2 - 2 Alaves B
22h59 Recreativo Huelva 3 - 1 San Fernando
23h00 Real Union Hoãn Amorebieta
23h30 CD Laredo 0 - 1 Portugalete
Thứ 2, ngày 01/03
00h00 Lleida Esportiu 0 - 1 Barcelona B
Thứ 4, ngày 03/03
18h00 Atl. Baleares 0 - 0 Navalcarnero
19h00 Las Palmas Atl. 3 - 3 Recreativo Huelva
22h30 Numancia 4 - 1 Real Oviedo B
22h59 Barakaldo 0 - 1 Amorebieta
Thứ 5, ngày 04/03
00h00 Real Madrid B 1 - 0 Rayo Majada.
00h30 Leioa 1 - 1 Arenas de Guecho
02h00 Yeclano Dep. 1 - 2 Lorca Deportiva
Thứ 7, ngày 06/03
18h00 Ebro 0 - 1 SD Tarazona
22h00 CD Lealtad 1 - 1 Valladolid II
22h30 Athletic Bilbao B 2 - 1 CD Laredo
22h59 Compostela 1 - 2 Celta Vigo II
22h59 UCAM Murcia 1 - 0 Yeclano Dep.
22h59 Portugalete 2 - 0 Barakaldo
22h59 Villarreal B 2 - 1 Hercules CF
23h30 Cultural Leonesa 3 - 1 Union Langreo
C.Nhật, ngày 07/03
01h00 CD Marino 2 - 1 Recreativo Huelva
17h30 Sevilla B 0 - 0 Real Betis B
17h30 Osasuna B 1 - 1 SD Logrones
18h00 Badalona 1 - 0 Andorra FC
18h00 Ejea 0 - 0 CD Calahorra
18h00 Melilla CD 1 - 1 Don Benito
18h00 UD Poblense 1 - 1 Navalcarnero
18h00 Granada II 3 - 2 Lorca Deportiva
18h00 Atletico Madrid B 1 - 0 Rayo Majada.
18h00 S.S. Reyes 1 - 0 Getafe B
18h00 Marbella 0 - 0 Las Palmas Atl.
18h00 Talavera 2 - 1 CP Villarrobledo
18h00 Linense 0 - 0 San Fernando
18h00 Las Rozas CF 3 - 2 Atl. Baleares
18h00 Socuellamos 1 - 0 Villarrubia CF
18h00 Levante B 1 - 0 Valencia B
18h00 Gimnastic T. 1 - 0 Lleida Esportiu
18h00 Ibiza-Eivissa 2 - 0 Orihuela
18h00 Alcoyano 1 - 2 Pena Deportiva
18h00 La Nucía 1 - 0 Atzeneta
19h00 UD Tamaraceite 0 - 0 Atl. Sanluqueno
22h00 Real Oviedo B 1 - 0 Sporting Gijon B
22h30 Amorebieta 2 - 1 Leioa
22h30 UE Olot 1 - 2 L'Hospitalet
22h30 Numancia 0 - 1 Burgos CF
22h59 Barcelona B 4 - 2 UE Llagostera
22h59 Racing Santander 0 - 1 Real Sociedad B
22h59 Marino de Luanco 3 - 1 Covadonga
22h59 Guijuelo 0 - 1 Salamanca
22h59 CF Salmantino 1 - 1 Zamora CF
22h59 Linares Deportivo 2 - 0 Ejido
22h59 Haro Deportivo 1 - 0 UD Mutilvera
23h00 Cadiz B Hoãn Algeciras
Thứ 2, ngày 08/03
00h00 Arenas de Guecho 0 - 0 Real Union
00h00 Inter de Madrid 1 - 2 Real Madrid B
00h00 Cordoba 2 - 2 Murcia
00h00 Cornella 4 - 3 Espanyol B
01h00 Deportivo 1 - 0 Pontevedra
01h00 Merida 0 - 1 Extremadura UD
01h00 Villanovense 0 - 0 Badajoz
Thứ 5, ngày 11/03
00h30 Leioa 1 - 2 Portugalete
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo