x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP BARAKALDO VS LLEIDA ESPORTIU

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng Play off

Barakaldo

FT

1 - 1

(0-0)

Lleida Esportiu

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
1 Thẻ đỏ 0
1 Thẻ vàng 2
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A1
1. Salamanca 16 8 4 4 17 9 28
2. Celta Vigo II 18 8 3 7 21 22 27
3. Zamora CF 16 7 6 3 17 15 27
4. Deportivo 15 7 4 4 12 9 25
5. Compostela 16 5 8 3 19 13 23
6. Pontevedra 17 5 6 6 19 18 21
7. Racing Ferrol 14 5 5 4 19 15 20
8. Coruxo 17 6 2 9 15 21 20
9. CF Salmantino 17 3 5 9 13 24 14
10. Guijuelo 16 2 5 9 11 20 11
Bảng A2
1. Burgos CF 17 11 3 3 23 12 36
2. Cultural Leonesa 17 7 7 3 25 15 28
3. Numancia 18 6 7 5 20 15 25
4. Valladolid II 16 6 6 4 21 16 24
5. Marino de Luanco 16 6 4 6 18 19 22
6. Union Langreo 17 5 7 5 20 20 22
7. Real Oviedo B 17 6 3 8 17 26 21
8. CD Lealtad 17 4 8 5 11 13 20
9. Sporting Gijon B 17 3 7 7 16 22 16
10. Covadonga 16 4 2 10 19 29 14
Bảng B1
1. Amorebieta 17 11 4 2 23 12 37
2. Athletic Bilbao B 17 8 6 3 28 17 30
3. Racing Santander 16 8 5 3 23 11 29
4. Real Sociedad B 14 8 3 3 25 11 27
5. Arenas de Guecho 18 4 11 3 14 14 23
6. Portugalete 17 6 3 8 16 16 21
7. Real Union 14 6 3 5 14 11 21
8. CD Laredo 17 6 2 9 15 23 20
9. Alaves B 16 5 4 7 19 22 19
10. Barakaldo 16 3 1 12 12 35 10
11. Leioa 16 0 6 10 9 26 6
Bảng B2
1. CD Calahorra 15 8 5 2 14 5 29
2. SD Logrones 16 6 8 2 18 12 26
3. Ebro 16 7 5 4 15 17 26
4. Tudelano 14 6 6 2 21 13 24
5. SD Tarazona 16 7 3 6 15 17 24
6. UD Mutilvera 15 5 3 7 19 16 18
7. Osasuna B 14 4 4 6 15 19 16
8. Ejea 15 4 4 7 11 16 16
9. Haro Deportivo 15 2 6 7 13 17 12
10. Izarra 12 2 2 8 11 20 8
Bảng C1
1. Barcelona B 17 10 3 4 27 14 33
2. Gimnastic T. 18 8 8 2 29 14 32
3. Lleida Esportiu 16 8 3 5 23 16 27
4. Andorra FC 18 7 6 5 21 18 27
5. Cornella 16 6 5 5 22 18 23
6. Badalona 17 6 5 6 11 14 23
7. AE Prat 18 4 9 5 13 16 21
8. UE Llagostera 14 4 7 3 13 13 19
9. L'Hospitalet 16 4 4 8 14 29 16
10. Espanyol B 15 3 4 8 14 24 13
11. UE Olot 15 1 5 9 12 22 8
Bảng C2
1. Ibiza-Eivissa 13 9 2 2 20 4 29
2. Alcoyano 15 7 4 4 15 13 25
3. Villarreal B 16 5 8 3 18 14 23
4. Levante B 15 6 4 5 14 11 22
5. Atzeneta 17 5 6 6 20 17 21
6. Hercules CF 15 5 6 4 13 11 21
7. La Nucía 16 5 4 7 12 17 19
8. Pena Deportiva 15 3 8 4 8 11 17
9. Orihuela 15 3 4 8 10 22 13
10. Valencia B 15 1 7 7 12 23 10
Bảng D1
1. Algeciras 17 9 5 3 21 15 32
2. San Fernando 16 7 4 5 18 13 25
3. Linense 16 6 7 3 15 10 25
4. Atl. Sanluqueno 16 7 4 5 15 16 25
5. UD Tamaraceite 17 5 9 3 17 14 24
6. Recreativo Huelva 17 5 5 7 28 25 20
7. Las Palmas Atl. 17 4 8 5 14 16 20
8. Cadiz B 15 5 4 6 17 17 19
9. Marbella 16 4 6 6 19 16 18
10. CD Marino 15 2 2 11 11 32 8
Bảng D2
1. UCAM Murcia 17 9 6 2 21 13 33
2. Linares Deportivo 17 10 2 5 21 15 32
3. Sevilla B 17 7 6 4 23 19 27
4. Real Betis B 16 6 8 2 20 13 26
5. Cordoba 17 6 6 5 17 16 24
6. Granada II 18 6 5 7 20 20 23
7. Murcia 16 5 7 4 19 18 22
8. Ejido 17 4 7 6 17 17 19
9. Yeclano Dep. 17 2 5 10 13 25 11
10. Lorca Deportiva 18 1 6 11 16 32 9
Bảng E1
1. S.S. Reyes 17 9 5 3 21 14 32
2. Rayo Majada. 18 9 4 5 19 16 31
3. Real Madrid B 16 8 4 4 27 19 28
4. Inter de Madrid 16 7 5 4 22 15 26
5. Atl. Baleares 16 6 5 5 22 17 23
6. Navalcarnero 17 3 10 4 15 17 19
7. Las Rozas CF 17 5 4 8 16 25 19
8. Atletico Madrid B 17 4 7 6 14 18 19
9. UD Poblense 17 1 10 6 13 19 13
10. Getafe B 16 2 6 8 11 19 12
Bảng E2
1. Badajoz 17 12 5 0 32 8 41
2. Extremadura UD 16 7 6 3 22 15 27
3. Villanovense 17 6 6 5 14 8 24
4. Don Benito 16 6 6 4 14 15 24
5. Talavera 17 6 6 5 20 18 24
6. Melilla CD 17 6 4 7 15 19 22
7. Villarrubia CF 17 4 8 5 16 21 20
8. Merida 16 3 5 8 8 13 14
9. Socuellamos 16 3 4 9 9 22 13
10. CP Villarrobledo 16 2 4 10 14 26 10
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
Thứ 4, ngày 07/04
22h59 Athletic Bilbao B 2 - 1 CD Calahorra
23h00 Leioa 0 - 1 UD Mutilvera
23h00 Alaves B 0 - 1 Izarra
23h00 Real Union 1 - 0 SD Tarazona
23h00 Barakaldo 1 - 2 Ejea
23h00 Portugalete 0 - 0 Haro Deportivo
23h30 Real Sociedad B 3 - 0 SD Logrones
Thứ 5, ngày 08/04
00h00 Amorebieta 3 - 0 Tudelano
00h00 Arenas de Guecho 1 - 3 Osasuna B
01h30 CD Laredo 0 - 0 Ebro
Thứ 7, ngày 10/04
22h00 Osasuna B 0 - 2 Real Union
22h00 Burgos CF 2 - 0 Salamanca
22h59 Hercules CF 1 - 0 Badalona
22h59 Don Benito 1 - 2 Rayo Majada.
C.Nhật, ngày 11/04
16h30 Valladolid II vs Zamora CF
16h30 Sevilla B vs UD Tamaraceite
17h00 Badajoz vs Real Madrid B
17h00 SD Tarazona vs Racing Santander
17h00 Numancia vs Racing Ferrol
17h00 La Nucía vs Cornella
17h00 Villanovense vs Atl. Baleares
17h00 Tudelano vs Athletic Bilbao B
17h00 Ebro vs Arenas de Guecho
17h00 Talavera vs Inter de Madrid
17h00 Levante B vs UE Llagostera
22h00 Alcoyano vs Gimnastic T.
22h00 SD Logrones vs Amorebieta
22h00 Real Betis B vs Atl. Sanluqueno
22h00 Cordoba vs Linense
22h00 CD Calahorra vs Real Sociedad B
22h00 Union Langreo vs Deportivo
22h30 Murcia vs Cadiz B
22h30 Villarreal B vs Andorra FC
23h00 Merida vs Navalcarnero
23h00 Ibiza-Eivissa vs Barcelona B
23h00 Extremadura UD vs S.S. Reyes
23h00 Marino de Luanco vs Compostela
Thứ 2, ngày 12/04
00h00 Cultural Leonesa vs Celta Vigo II
00h00 Linares Deportivo vs Algeciras
00h00 UCAM Murcia vs San Fernando
Thứ 2, ngày 19/04
00h00 Amorebieta vs CD Calahorra
00h00 Lleida Esportiu vs Levante B
00h00 San Fernando vs Real Betis B
00h00 Real Madrid B vs Talavera
00h00 Racing Santander vs Osasuna B
00h00 Atl. Baleares vs Merida
00h00 Athletic Bilbao B vs SD Logrones
00h00 Zamora CF vs Cultural Leonesa
00h00 Algeciras vs UCAM Murcia
00h00 Navalcarnero vs Don Benito
00h00 Compostela vs Union Langreo
00h00 Rayo Majada. vs Villanovense
00h00 Salamanca vs Valladolid II
00h00 Gimnastic T. vs Ibiza-Eivissa
00h00 Atl. Sanluqueno vs Linares Deportivo
00h00 Inter de Madrid vs Extremadura UD
00h00 CD Laredo vs SD Tarazona
00h00 UD Tamaraceite vs Murcia
00h00 Real Union vs Ebro
00h00 UE Llagostera vs La Nucía
00h00 Linense vs Sevilla B
00h00 Racing Ferrol vs Marino de Luanco
00h00 Cornella vs Hercules CF
00h00 Cadiz B vs Cordoba
00h00 Deportivo vs Numancia
00h00 Celta Vigo II vs Burgos CF
00h00 Andorra FC vs Alcoyano
00h00 S.S. Reyes vs Badajoz
00h00 Real Sociedad B vs Tudelano
00h00 Barcelona B vs Villarreal B
Thứ 2, ngày 26/04
00h00 Cultural Leonesa vs Salamanca
00h00 Villarreal B vs Gimnastic T.
00h00 Osasuna B vs CD Laredo
00h00 Merida vs Rayo Majada.
00h00 SD Logrones vs Real Sociedad B
00h00 Alcoyano vs Barcelona B
00h00 UCAM Murcia vs Atl. Sanluqueno
00h00 Talavera vs S.S. Reyes
00h00 Levante B vs Badalona
00h00 Hercules CF vs UE Llagostera
00h00 Numancia vs Compostela
00h00 Tudelano vs Amorebieta
00h00 Burgos CF vs Zamora CF
00h00 Ibiza-Eivissa vs Andorra FC
00h00 Real Betis B vs Algeciras
00h00 Badajoz vs Inter de Madrid
00h00 Extremadura UD vs Real Madrid B
00h00 Don Benito vs Atl. Baleares
00h00 Marino de Luanco vs Deportivo
00h00 SD Tarazona vs Arenas de Guecho
00h00 Sevilla B vs Cadiz B
00h00 Union Langreo vs Racing Ferrol
00h00 CD Calahorra vs Athletic Bilbao B
00h00 Valladolid II vs Celta Vigo II
00h00 Linares Deportivo vs San Fernando
00h00 La Nucía vs Lleida Esportiu
00h00 Murcia vs Linense
00h00 Ebro vs Racing Santander
00h00 Cordoba vs UD Tamaraceite
00h00 Villanovense vs Navalcarnero
Thứ 2, ngày 03/05
00h00 SD Tarazona vs Real Union
00h00 UD Tamaraceite vs Sevilla B
00h00 Real Sociedad B vs CD Calahorra
00h00 Atl. Sanluqueno vs Real Betis B
00h00 Inter de Madrid vs Talavera
00h00 Salamanca vs Burgos CF
00h00 Gimnastic T. vs Alcoyano
00h00 Ebro vs CD Laredo
00h00 La Nucía vs Badalona
00h00 Atl. Baleares vs Villanovense
00h00 Racing Ferrol vs Numancia
00h00 Osasuna B vs Arenas de Guecho
00h00 Navalcarnero vs Merida
00h00 Compostela vs Marino de Luanco
00h00 Celta Vigo II vs Cultural Leonesa
00h00 Zamora CF vs Valladolid II
00h00 Andorra FC vs Villarreal B
00h00 Algeciras vs Linares Deportivo
00h00 S.S. Reyes vs Extremadura UD
00h00 Linense vs Cordoba
00h00 Rayo Majada. vs Don Benito
00h00 Hercules CF vs Lleida Esportiu
00h00 Cadiz B vs Murcia
00h00 Deportivo vs Union Langreo
00h00 Levante B vs Cornella
00h00 Amorebieta vs SD Logrones
00h00 Barcelona B vs Ibiza-Eivissa
00h00 San Fernando vs UCAM Murcia
00h00 Real Madrid B vs Badajoz
00h00 Athletic Bilbao B vs Tudelano
Thứ 2, ngày 10/05
00h00 SD Logrones vs Athletic Bilbao B
00h00 Villarreal B vs Barcelona B
00h00 Cornella vs La Nucía
00h00 Cultural Leonesa vs Zamora CF
00h00 Marino de Luanco vs Racing Ferrol
00h00 Murcia vs UD Tamaraceite
00h00 UE Llagostera vs Levante B
00h00 Union Langreo vs Compostela
00h00 Sevilla B vs Linense
00h00 Racing Santander vs SD Tarazona
00h00 Numancia vs Deportivo
00h00 Talavera vs Real Madrid B
00h00 UCAM Murcia vs Algeciras
00h00 Linares Deportivo vs Atl. Sanluqueno
00h00 Cordoba vs Cadiz B
00h00 Don Benito vs Navalcarnero
00h00 Burgos CF vs Celta Vigo II
00h00 Ibiza-Eivissa vs Gimnastic T.
00h00 Extremadura UD vs Inter de Madrid
00h00 Arenas de Guecho vs Ebro
00h00 Villanovense vs Rayo Majada.
00h00 Tudelano vs Real Sociedad B
00h00 Real Betis B vs San Fernando
00h00 Badajoz vs S.S. Reyes
00h00 Real Union vs Osasuna B
00h00 Merida vs Atl. Baleares
00h00 Badalona vs Hercules CF
00h00 CD Calahorra vs Amorebieta
00h00 Valladolid II vs Salamanca
00h00 Alcoyano vs Andorra FC
Thứ 2, ngày 17/05
00h00 Ebro vs Real Union
00h00 Osasuna B vs Racing Santander
00h00 Levante B vs Lleida Esportiu
00h00 SD Tarazona vs CD Laredo
00h00 Hercules CF vs Cornella
00h00 La Nucía vs UE Llagostera
Thứ 2, ngày 24/05
00h00 Arenas de Guecho vs SD Tarazona
00h00 CD Laredo vs Osasuna B
00h00 Badalona vs Levante B
00h00 Racing Santander vs Ebro
00h00 Lleida Esportiu vs La Nucía
00h00 UE Llagostera vs Hercules CF
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo