TRỰC TIẾP AUERBACH VS RW ERFURT
Hạng 4 Đức - Đông Bắc, vòng 21
Auerbach
Hoãn
RW Erfurt
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Auerbach
25%
Hòa
25%
RW Erfurt
50%
- PHONG ĐỘ AUERBACH
07/01 | Zwickau | 5 - 1 | Auerbach |
28/07 | Meuselwitz | 6 - 3 | Auerbach |
25/06 | Auerbach | 1 - 3 | Dynamo Dresden |
15/05 | Tennis Borussia B. | 3 - 0 | Auerbach |
08/05 | Auerbach | 1 - 4 | Chemnitzer |
- PHONG ĐỘ RW ERFURT
13/04 | RW Erfurt | 0 - 1 | Lok.Leipzig |
07/04 | Babelsberg | 3 - 1 | RW Erfurt |
29/03 | RW Erfurt | 1 - 1 | Greifswalder FC |
16/03 | CZ Jena | 3 - 1 | RW Erfurt |
09/03 | RW Erfurt | 2 - 2 | FC Eilenburg |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | E.Cottbus | 29 | 17 | 7 | 5 | 54 | 31 | 58 |
2. | Greifswalder FC | 29 | 15 | 11 | 3 | 53 | 24 | 56 |
3. | BFC Dynamo | 29 | 16 | 8 | 5 | 51 | 29 | 56 |
4. | Viktoria Berlin | 29 | 14 | 8 | 7 | 41 | 33 | 50 |
5. | Babelsberg | 29 | 14 | 6 | 9 | 38 | 31 | 48 |
6. | VSG Altglienicke | 29 | 14 | 5 | 10 | 57 | 40 | 47 |
7. | CZ Jena | 29 | 11 | 9 | 9 | 47 | 36 | 42 |
8. | C. Leipzig | 29 | 11 | 9 | 9 | 34 | 35 | 42 |
9. | Chemnitzer | 29 | 12 | 5 | 12 | 34 | 42 | 41 |
10. | Zwickau | 29 | 11 | 5 | 13 | 45 | 50 | 38 |
11. | Lok.Leipzig | 29 | 9 | 9 | 11 | 37 | 49 | 36 |
12. | Luckenwalde | 29 | 10 | 5 | 14 | 41 | 46 | 35 |
13. | RW Erfurt | 29 | 8 | 10 | 11 | 43 | 45 | 34 |
14. | Meuselwitz | 29 | 9 | 7 | 13 | 38 | 41 | 34 |
15. | Hertha Berlin II | 29 | 9 | 5 | 15 | 42 | 54 | 32 |
16. | FC Eilenburg | 29 | 7 | 9 | 13 | 36 | 50 | 30 |
17. | Hansa Rostock II | 29 | 6 | 4 | 19 | 37 | 55 | 22 |
18. | Berlin AK 07 | 29 | 4 | 6 | 19 | 20 | 57 | 18 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 4 ĐỨC - ĐÔNG BẮC
Thứ 7, ngày 10/02 | |||
01h00 | Hertha Berlin II | 0 - 2 | VSG Altglienicke |
19h00 | RW Erfurt | 1 - 0 | Berlin AK 07 |
19h00 | Babelsberg | 0 - 1 | Greifswalder FC |
20h00 | Chemnitzer | 1 - 4 | E.Cottbus |
C.Nhật, ngày 11/02 | |||
19h00 | Hansa Rostock II | 2 - 3 | C. Leipzig |
19h00 | BFC Dynamo | 2 - 2 | FC Eilenburg |
19h00 | Luckenwalde | 1 - 0 | Meuselwitz |
Thứ 4, ngày 27/03 | |||
01h00 | Lok.Leipzig | 2 - 0 | CZ Jena |
Thứ 5, ngày 28/03 | |||
00h30 | Meuselwitz | 0 - 0 | Babelsberg |
01h00 | C. Leipzig | 3 - 0 | E.Cottbus |
BÌNH LUẬN: