TRỰC TIẾP ATHLETIC BILBAO VS OSTERSUNDS
Cúp C2 Châu Âu, vòng 4
Athletic Bilbao
Aduriz (70')
FT
1 - 0
(0-0)
Ostersunds
- THỐNG KÊ
19(7) | Sút bóng | 5(1) |
16 | Phạt góc | 0 |
20 | Phạm lỗi | 10 |
1 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
57% | Cầm bóng | 43% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Athletic Bilbao
50%
Hòa
50%
Ostersunds
0%
03/11 | Athletic Bilbao | 1 - 0 | Ostersunds |
20/10 | Ostersunds | 2 - 2 | Athletic Bilbao |
- PHONG ĐỘ ATHLETIC BILBAO
17/03 | Athletic Bilbao | 2 - 0 | Alaves |
10/03 | Las Palmas | 0 - 2 | Athletic Bilbao |
04/03 | Athletic Bilbao | 0 - 0 | Barcelona |
01/03 | Athletic Bilbao | 3 - 0 | Atletico Madrid |
25/02 | Real Betis | 3 - 1 | Athletic Bilbao |
- PHONG ĐỘ OSTERSUNDS
23/03 | Skovde | 1 - 0 | Ostersunds |
02/03 | Ostersunds | 1 - 0 | Landskrona |
27/02 | Brommapojkarna | 1 - 0 | Ostersunds |
17/02 | Hacken | 2 - 0 | Ostersunds |
03/02 | AC Horsens | 3 - 0 | Ostersunds |
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:
Châu Á: 0.92*0 : 1 1/4*0.90
ABI đang chơi KHÔNG TỐT (thua kèo 4 trận gần đây). Mặt khác, OTES thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất).Dự đoán: OTES
Tài xỉu: 0.90*2 1/2*0.90
4/5 trận gần đây của ABI có ít hơn 3 bàn. Thêm nữa, 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | West Ham Utd | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 4 | 15 | |||||||||||
2. | Freiburg | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | |||||||||||
3. | Olympiakos | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 14 | 7 | |||||||||||
4. | Backa Topola | 6 | 0 | 1 | 5 | 6 | 19 | 1 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Brighton | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 5 | 13 | |||||||||||
2. | Marseille | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 10 | 11 | |||||||||||
3. | Ajax | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 13 | 5 | |||||||||||
4. | AEK Athens | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 12 | 4 | |||||||||||
Bảng C | |||||||||||||||||||
1. | Rangers | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 6 | 11 | |||||||||||
2. | Sparta Praha | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | |||||||||||
3. | Real Betis | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 7 | 9 | |||||||||||
4. | Aris Limassol | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | 4 | |||||||||||
Bảng D | |||||||||||||||||||
1. | Atalanta | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 4 | 14 | |||||||||||
2. | Sporting Lisbon | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 6 | 11 | |||||||||||
3. | Sturm Graz | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 9 | 4 | |||||||||||
4. | Rakow Czestochowa | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng E | |||||||||||||||||||
1. | Liverpool | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | |||||||||||
2. | Toulouse | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 9 | 11 | |||||||||||
3. | Union Saint-Gilloise | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 8 | 8 | |||||||||||
4. | Lask | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 12 | 3 | |||||||||||
Bảng F | |||||||||||||||||||
1. | Villarreal | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 7 | 13 | |||||||||||
2. | Rennes | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 6 | 12 | |||||||||||
3. | Maccabi Haifa | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 9 | 5 | |||||||||||
4. | Panathinaikos | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng G | |||||||||||||||||||
1. | Slavia Praha | 6 | 5 | 0 | 1 | 17 | 4 | 15 | |||||||||||
2. | Roma | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 4 | 13 | |||||||||||
3. | Servette | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 13 | 5 | |||||||||||
4. | Sheriff Tiraspol | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 17 | 1 | |||||||||||
Bảng H | |||||||||||||||||||
1. | B.Leverkusen | 6 | 6 | 0 | 0 | 19 | 3 | 18 | |||||||||||
2. | Karabakh Agdam | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 9 | 10 | |||||||||||
3. | Molde | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 12 | 7 | |||||||||||
4. | Hacken | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 17 | 0 | |||||||||||
Bảng Play off | |||||||||||||||||||
1. | AC Milan | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
2. | Benfica | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
3. | Braga | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
4. | Feyenoord | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
5. | Galatasaray | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
6. | Lens | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
7. | Shakhtar Donetsk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
8. | Young Boys | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 6, ngày 10/11 | |||
00h45 | Toulouse | 3 - 2 | Liverpool |
00h45 | Maccabi Haifa | 1 - 2 | Villarreal |
00h45 | Ajax | 0 - 2 | Brighton |
00h45 | Rennes | 3 - 1 | Panathinaikos |
00h45 | Slavia Praha | 2 - 0 | Roma |
00h45 | Karabakh Agdam | 0 - 1 | B.Leverkusen |
00h45 | Lask | 3 - 0 | Union Saint-Gilloise |
00h45 | Servette | 2 - 1 | Sheriff Tiraspol |
03h00 | Freiburg | 5 - 0 | Backa Topola |
03h00 | AEK Athens | 0 - 2 | Marseille |
03h00 | Rangers | 2 - 1 | Sparta Praha |
03h00 | West Ham Utd | 1 - 0 | Olympiakos |
03h00 | Hacken | 1 - 3 | Molde |
03h00 | Sporting Lisbon | 2 - 1 | Rakow Czestochowa |
03h00 | Real Betis | 4 - 1 | Aris Limassol |
03h00 | Atalanta | 1 - 0 | Sturm Graz |
BÌNH LUẬN: