x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Загрузка...

TRỰC TIẾP ATHLETIC BILBAO B VS BARAKALDO

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 17

Athletic Bilbao B

15/12
23:00

Barakaldo

Loading...
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Atl. Baleares 14 10 2 2 28 9 32
2. Atletico Madrid B 13 9 2 2 29 10 29
3. Ibiza-Eivissa 14 9 2 3 21 8 29
4. Pena Deportiva 14 7 3 4 20 17 24
5. Rayo Majada. 14 6 5 3 16 15 23
6. Racing Ferrol 14 6 4 4 23 19 22
7. Inter de Madrid 14 6 3 5 23 15 21
8. Marino de Luanco 15 6 2 7 15 18 20
9. Coruxo 13 5 4 4 12 13 19
10. Pontevedra 14 6 1 7 20 22 19
11. Real Oviedo B 13 5 3 5 14 16 18
12. Las Palmas Atl. 14 5 3 6 9 16 18
13. Sporting Gijon B 15 5 2 8 17 18 17
14. Real Madrid B 14 4 5 5 17 18 17
15. Union Langreo 14 4 5 5 11 12 17
16. Celta Vigo II 14 4 3 7 17 25 15
17. Las Rozas CF 14 3 5 6 15 16 14
18. Getafe B 14 4 2 8 11 17 14
19. UD Melilla 13 3 5 5 16 23 14
20. S.S. Reyes 14 1 1 12 9 36 4
Bảng B
1. UD Logrones 15 10 3 2 32 13 33
2. Cultural Leonesa 15 9 3 3 29 12 30
3. Athletic Bilbao B 15 8 3 4 34 20 27
4. Real Sociedad B 14 8 2 4 27 15 26
5. Osasuna B 15 8 1 6 21 19 25
6. Valladolid II 15 7 4 4 19 15 25
7. Haro Deportivo 15 6 4 5 15 14 22
8. Amorebieta 14 6 4 4 17 18 22
9. CD Calahorra 14 4 9 1 16 14 21
10. CF Salmantino 15 6 2 7 19 23 20
11. Real Union 14 5 4 5 19 17 19
12. Alaves B 15 5 3 7 14 17 18
13. Burgos CF 14 5 3 6 14 20 18
14. Izarra 15 4 5 6 15 19 17
15. Leioa 15 4 4 7 18 21 16
16. Arenas de Guecho 15 4 4 7 14 26 16
17. Barakaldo 14 4 2 8 18 28 14
18. Tudelano 14 2 6 6 11 21 12
19. Salamanca 15 3 3 9 16 27 12
20. Guijuelo 14 2 3 9 9 18 9
Bảng C
1. Andorra FC 14 7 6 1 19 9 27
2. Sabadell 12 7 5 0 18 7 26
3. Lleida Esportiu 14 6 5 3 16 9 23
4. Castellon 14 5 7 2 17 12 22
5. Cornella 14 5 6 3 21 19 21
6. Villarreal B 14 5 5 4 15 14 20
7. UE Llagostera 14 5 5 4 16 15 20
8. UE Olot 13 4 7 2 12 7 19
9. Barcelona B 13 4 7 2 19 16 19
10. Valencia B 14 4 7 3 17 14 19
11. Espanyol B 13 4 6 3 19 15 18
12. Ebro 14 3 7 4 14 16 16
13. Gimnastic 13 3 5 5 17 19 14
14. Ejea 13 3 5 5 11 17 14
15. Levante B 13 4 2 7 12 20 14
16. La Nucía 8 3 4 1 10 4 13
17. Hercules CF 14 3 3 8 14 19 12
18. AE Prat 14 2 4 8 10 21 10
19. Badalona 13 2 3 8 7 16 9
20. Orihuela 13 1 5 7 11 26 8
Bảng D
1. Cartagena 14 10 3 1 17 6 33
2. Badajoz 14 8 3 3 19 10 27
3. Marbella 14 7 6 1 22 14 27
4. San Fernando 14 7 4 3 17 7 25
5. Yeclano Dep. 14 7 4 3 25 16 25
6. Cordoba 14 5 6 3 15 13 21
7. Cadiz B 14 5 5 4 12 11 20
8. Linense 14 4 7 3 12 13 19
9. Sevilla B 14 5 3 6 17 18 18
10. UCAM Murcia 14 4 6 4 12 13 18
11. Atl. Sanluqueno 14 4 5 5 13 13 17
12. Murcia 14 4 5 5 15 13 17
13. Recreativo Huelva 14 4 4 6 14 15 16
14. Don Benito 14 4 4 6 15 19 16
15. Talavera 14 4 3 7 15 21 15
16. Villarrubia CF 14 3 5 6 15 19 14
17. Algeciras 14 3 4 7 19 25 13
18. Merida 14 2 6 6 16 21 12
19. Granada II 14 3 3 8 11 22 12
20. CP Villarrobledo 14 3 2 9 14 26 11
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
C.Nhật, ngày 15/12
23h00 Barcelona B vs Alaves
23h00 Marbella vs Algeciras
23h00 Cornella vs Lleida Esportiu
23h00 UE Llagostera vs UE Olot
23h00 Granada II vs Sevilla B
23h00 Linense vs Cordoba
23h00 Recreativo Huelva vs Cadiz B
23h00 Villarrubia CF vs Badajoz
23h00 Arenas de Guecho vs Haro Deportivo
23h00 Athletic Bilbao B vs Barakaldo
23h00 Burgos CF vs Izarra
23h00 Tudelano vs Cultural Leonesa
23h00 Real Union vs Real Sociedad B
23h00 Valladolid II vs CF Salmantino
23h00 Amorebieta vs Alaves B
23h00 UD Logrones vs Leioa
23h00 Ibiza-Eivissa vs Marino de Luanco
23h00 Real Oviedo B vs UD Melilla
23h00 Atl. Baleares vs Las Rozas CF
23h00 Pontevedra vs Rayo Majada.
23h00 Atletico Madrid B vs Celta Vigo II
23h00 Racing Ferrol vs Union Langreo
23h00 Levante B vs Gimnastic
23h00 Orihuela vs Espanyol B
23h00 Andorra FC vs Valencia B
23h00 Hercules CF vs Badalona
23h00 Cartagena vs UCAM Murcia
23h00 Murcia vs Yeclano Dep.
23h00 Don Benito vs Talavera
23h00 Merida vs CP Villarrobledo
23h00 Coruxo vs Las Palmas Atl.
23h00 Real Madrid B vs Getafe B
23h00 Osasuna B vs CD Calahorra
23h00 Salamanca vs Guijuelo
23h00 Inter de Madrid vs S.S. Reyes
23h00 Sporting Gijon B vs Pena Deportiva
23h00 Sabadell vs AE Prat
23h00 Villarreal B vs Ejea
23h00 Atl. Sanluqueno vs San Fernando
23h00 Ebro vs Castellon
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo