x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Загрузка...

TRỰC TIẾP AMOREBIETA VS UD LOGRONES

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 23

Amorebieta

FT

1 - 3

(0-1)

UD Logrones

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
Loading...
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Atl. Baleares 24 16 4 4 42 18 52
2. Ibiza-Eivissa 24 15 5 4 35 13 50
3. Atletico Madrid B 23 15 3 5 45 17 48
4. Coruxo 23 10 7 6 28 22 37
5. Pena Deportiva 24 11 4 9 34 37 37
6. Rayo Majada. 24 9 8 7 26 24 35
7. Inter de Madrid 24 9 7 8 35 34 34
8. Racing Ferrol 24 9 6 9 29 28 33
9. Real Madrid B 24 8 9 7 35 30 33
10. Union Langreo 24 8 8 8 25 29 32
11. Marino de Luanco 24 9 4 11 24 29 31
12. Sporting Gijon B 24 9 4 11 32 26 31
13. UD Melilla 23 7 8 8 25 32 29
14. Real Oviedo B 23 7 7 9 21 28 28
15. Pontevedra 24 8 4 12 28 37 28
16. Las Palmas Atl. 24 8 4 12 16 30 28
17. Las Rozas CF 24 6 10 8 28 26 28
18. Celta Vigo II 24 7 4 13 34 41 25
19. Getafe B 24 7 3 14 19 32 24
20. S.S. Reyes 24 4 3 17 20 48 15
Bảng B
1. UD Logrones 24 16 6 2 43 15 54
2. Cultural Leonesa 24 13 5 6 38 21 44
3. Athletic Bilbao B 23 13 4 6 45 27 43
4. Valladolid II 24 10 9 5 36 25 39
5. Real Sociedad B 22 11 5 6 37 24 38
6. Osasuna B 23 10 6 7 30 25 36
7. Amorebieta 23 9 7 7 31 32 34
8. Haro Deportivo 24 9 6 9 25 26 33
9. Burgos CF 24 9 6 9 25 34 33
10. Guijuelo 24 8 5 11 26 25 29
11. Leioa 24 7 8 9 31 31 29
12. Alaves B 24 7 7 10 22 26 28
13. Real Union 24 6 10 8 26 26 28
14. CD Calahorra 24 5 13 6 24 30 28
15. CF Salmantino 23 8 3 12 24 35 27
16. Salamanca 24 7 6 11 32 37 27
17. Arenas de Guecho 24 6 8 10 22 35 26
18. Izarra 23 6 7 10 24 37 25
19. Barakaldo 23 7 2 14 25 37 23
20. Tudelano 24 2 11 11 21 39 17
Bảng C
1. Cornella 24 12 8 4 33 24 44
2. Sabadell 22 13 5 4 33 15 44
3. Villarreal B 23 12 6 5 31 23 42
4. Castellon 24 10 8 6 31 21 38
5. Andorra FC 24 9 10 5 29 24 37
6. Barcelona B 22 9 8 5 32 25 35
7. Lleida Esportiu 22 9 8 5 24 17 35
8. UE Olot 23 8 10 5 24 15 34
9. Espanyol B 22 8 8 6 33 25 32
10. Levante B 23 9 4 10 25 28 31
11. Ebro 24 6 12 6 25 28 30
12. UE Llagostera 23 6 10 7 20 23 28
13. Gimnastic 23 5 10 8 26 28 25
14. Valencia B 24 4 12 8 24 28 24
15. Ejea 22 5 8 9 20 28 23
16. Hercules CF 24 5 7 12 26 33 22
17. Badalona 23 5 6 12 14 27 21
18. AE Prat 24 4 8 12 21 38 20
19. La Nucía 17 4 7 6 14 18 19
20. Orihuela 23 3 9 11 22 39 18
Bảng D
1. Marbella 24 13 10 1 38 19 49
2. Cartagena 24 14 6 4 30 18 48
3. Yeclano Dep. 24 12 6 6 38 28 42
4. Cordoba 24 11 8 5 30 22 41
5. Badajoz 23 11 5 7 29 19 38
6. San Fernando 24 10 7 7 34 22 37
7. Murcia 24 8 9 7 27 21 33
8. Linense 24 8 9 7 24 26 33
9. UCAM Murcia 24 8 8 8 24 27 32
10. Recreativo Huelva 24 7 8 9 27 28 29
11. Sevilla B 22 8 5 9 27 29 29
12. Atl. Sanluqueno 24 7 8 9 20 23 29
13. Cadiz B 24 7 8 9 19 23 29
14. Don Benito 24 7 7 10 25 31 28
15. Villarrubia CF 24 6 10 8 28 27 28
16. Talavera 24 6 7 11 21 29 25
17. Algeciras 24 5 8 11 28 38 23
18. Merida 24 3 13 8 23 29 22
19. Granada II 23 5 6 12 17 33 21
20. CP Villarrobledo 24 5 6 13 20 37 21
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
Thứ 7, ngày 01/02
23h00 Osasuna B Hoãn Amorebieta
23h00 CF Salmantino Hoãn Athletic Bilbao B
23h00 Espanyol B Hoãn Lleida Esportiu
23h00 Villarreal B Hoãn UE Llagostera
23h00 Real Sociedad B Hoãn Izarra
C.Nhật, ngày 02/02
17h00 Cadiz B 1 - 2 Sevilla B
18h00 UE Olot 1 - 0 Castellon
18h00 Gimnastic 4 - 1 Ebro
18h00 AE Prat 1 - 2 Barcelona B
18h00 Pena Deportiva 2 - 0 Getafe B
18h00 Las Rozas CF 0 - 1 UD Melilla
18h00 UCAM Murcia 1 - 0 Recreativo Huelva
18h00 Ejea 1 - 1 Andorra FC
18h00 Levante B 1 - 1 Orihuela
18h00 Alaves B 2 - 0 Guijuelo
18h00 Pontevedra 0 - 0 Ibiza-Eivissa
18h00 S.S. Reyes 0 - 1 Atl. Baleares
18h00 Rayo Majada. 1 - 1 Real Oviedo B
18h00 Inter de Madrid 1 - 0 Racing Ferrol
18h00 Valladolid II 1 - 1 Arenas de Guecho
18h00 Tudelano 2 - 2 Real Union
18h00 CP Villarrobledo 0 - 2 Granada II
19h00 Las Palmas Atl. 1 - 0 Atletico Madrid B
22h59 Cartagena 2 - 0 Atl. Sanluqueno
22h59 San Fernando 3 - 3 Murcia
22h59 Haro Deportivo 1 - 0 Salamanca
22h59 Coruxo 3 - 1 Sporting Gijon B
22h59 Talavera 1 - 1 Villarrubia CF
22h59 Barakaldo 1 - 2 Leioa
22h59 Sabadell 1 - 2 Hercules CF
22h59 Badalona 0 - 2 Cornella
22h59 Algeciras 1 - 0 Badajoz
22h59 Cordoba 2 - 1 Yeclano Dep.
22h59 Marino de Luanco 1 - 1 Celta Vigo II
22h59 Union Langreo 1 - 1 Real Madrid B
22h59 Don Benito 2 - 2 Linense
22h59 CD Calahorra 0 - 3 Burgos CF
22h59 La Nucía 0 - 0 Valencia B
22h59 Merida 0 - 0 Marbella
23h30 Cultural Leonesa 0 - 2 UD Logrones
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo