TRỰC TIẾP ALMAGRO VS FERRO CARRIL OESTE
Hạng 2 Argentina, vòng 7
Almagro
FT
1 - 2
(0-0)
Ferro Carril Oeste
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Almagro
20%
Hòa
0%
Ferro Carril Oeste
80%
12/10 | Ferro Carril Oeste | 2 - 0 | Almagro |
16/11 | Almagro | 2 - 3 | Ferro Carril Oeste |
19/07 | Ferro Carril Oeste | 1 - 2 | Almagro |
20/10 | Almagro | 1 - 2 | Ferro Carril Oeste |
24/09 | Ferro Carril Oeste | 1 - 0 | Almagro |
- PHONG ĐỘ ALMAGRO
24/03 | San Telmo | 4 - 1 | Almagro |
18/03 | Almagro | 0 - 0 | Chaco For Ever |
10/03 | Def.Belgrano | 0 - 0 | Almagro |
03/03 | Estudiantes BsAs | 1 - 1 | Almagro |
25/02 | Almagro | 0 - 0 | Brown de Adrogue |
- PHONG ĐỘ FERRO CARRIL OESTE
26/03 | Ferro Carril Oeste | 2 - 2 | All Boys |
19/03 | Agropecuario AAC | 1 - 2 | Ferro Carril Oeste |
10/03 | Ferro Carril Oeste | 1 - 2 | Guillermo |
04/03 | San Martin SJ | 3 - 2 | Ferro Carril Oeste |
25/02 | Ferro Carril Oeste | 1 - 1 | Arsenal Sarandi |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | Quilmes | 8 | 5 | 3 | 0 | 9 | 1 | 18 | |||||||||||
2. | San Martin SJ | 8 | 4 | 2 | 2 | 9 | 8 | 14 | |||||||||||
3. | San Martin Tucuman | 8 | 4 | 1 | 3 | 9 | 5 | 13 | |||||||||||
4. | All Boys | 8 | 3 | 4 | 1 | 7 | 5 | 13 | |||||||||||
5. | Agropecuario AAC | 8 | 3 | 3 | 2 | 11 | 9 | 12 | |||||||||||
6. | Alvarado MDP | 8 | 3 | 3 | 2 | 8 | 7 | 12 | |||||||||||
7. | Estudiantes BsAs | 8 | 3 | 3 | 2 | 5 | 5 | 12 | |||||||||||
8. | Chacarita Jrs | 8 | 3 | 2 | 3 | 7 | 7 | 11 | |||||||||||
9. | Racing Cordoba | 8 | 2 | 4 | 2 | 7 | 7 | 10 | |||||||||||
10. | Gimnasia Jujuy | 8 | 3 | 1 | 4 | 7 | 8 | 10 | |||||||||||
11. | Arsenal Sarandi | 7 | 2 | 3 | 2 | 5 | 4 | 9 | |||||||||||
12. | CA San Miguel | 8 | 1 | 6 | 1 | 5 | 5 | 9 | |||||||||||
13. | Talleres (RdE) | 7 | 2 | 3 | 2 | 4 | 4 | 9 | |||||||||||
14. | Tristan Suarez | 8 | 2 | 3 | 3 | 9 | 10 | 9 | |||||||||||
15. | Guillermo | 8 | 2 | 3 | 3 | 7 | 8 | 9 | |||||||||||
16. | Patronato Parana | 8 | 2 | 3 | 3 | 4 | 9 | 9 | |||||||||||
17. | CA Guemes | 8 | 1 | 5 | 2 | 5 | 6 | 8 | |||||||||||
18. | Ferro Carril Oeste | 8 | 2 | 2 | 4 | 10 | 13 | 8 | |||||||||||
19. | Deportivo Maipu | 8 | 1 | 1 | 6 | 5 | 14 | 4 | |||||||||||
20. | Def. Cambaceres | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Colon | 8 | 5 | 3 | 0 | 14 | 6 | 18 | |||||||||||
2. | Def.Belgrano | 8 | 5 | 2 | 1 | 13 | 4 | 17 | |||||||||||
3. | San Telmo | 8 | 4 | 3 | 1 | 12 | 5 | 15 | |||||||||||
4. | Nueva Chicago | 7 | 4 | 1 | 2 | 8 | 2 | 13 | |||||||||||
5. | Aldosivi | 8 | 3 | 4 | 1 | 7 | 3 | 13 | |||||||||||
6. | Gimnasia y Tiro | 8 | 3 | 4 | 1 | 6 | 3 | 13 | |||||||||||
7. | CA Mitre Salta | 8 | 2 | 5 | 1 | 4 | 4 | 11 | |||||||||||
8. | Temperley | 8 | 2 | 4 | 2 | 9 | 10 | 10 | |||||||||||
9. | Defensores Unidos | 8 | 3 | 1 | 4 | 7 | 8 | 10 | |||||||||||
10. | Atletico Atlanta | 8 | 2 | 4 | 2 | 5 | 6 | 10 | |||||||||||
11. | Deportivo Moron | 8 | 3 | 1 | 4 | 9 | 11 | 10 | |||||||||||
12. | Chaco For Ever | 8 | 2 | 3 | 3 | 8 | 8 | 9 | |||||||||||
13. | Atletico Rafaela | 8 | 2 | 3 | 3 | 7 | 7 | 9 | |||||||||||
14. | Gim.Mendoza | 8 | 2 | 3 | 3 | 8 | 12 | 9 | |||||||||||
15. | Almagro | 8 | 1 | 4 | 3 | 5 | 11 | 7 | |||||||||||
16. | Almirante Brown | 7 | 1 | 3 | 3 | 4 | 5 | 6 | |||||||||||
17. | Estudiantes Rio Cuarto | 7 | 1 | 3 | 3 | 4 | 6 | 6 | |||||||||||
18. | Brown de Adrogue | 8 | 0 | 4 | 4 | 2 | 13 | 4 | |||||||||||
19. | Deportivo Madryn | 7 | 0 | 2 | 5 | 1 | 7 | 2 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARGENTINA
Thứ 7, ngày 16/03 | |||
07h30 | San Martin SJ | 0 - 3 | Quilmes |
C.Nhật, ngày 17/03 | |||
01h00 | Arsenal Sarandi | Hoãn | Talleres (RdE) |
01h30 | Chacarita Jrs | 1 - 4 | Def.Belgrano |
02h00 | Tristan Suarez | 2 - 1 | Gimnasia Jujuy |
03h35 | All Boys | 3 - 2 | Deportivo Maipu |
04h00 | Aldosivi | 1 - 1 | Estudiantes Rio Cuarto |
05h10 | Temperley | 1 - 1 | Atletico Rafaela |
05h40 | Brown de Adrogue | 0 - 0 | San Telmo |
Thứ 2, ngày 18/03 | |||
02h00 | Guillermo | 1 - 1 | CA San Miguel |
02h00 | Deportivo Moron | 0 - 0 | Deportivo Madryn |
02h00 | Almagro | 0 - 0 | Chaco For Ever |
02h30 | Racing Cordoba | 2 - 0 | Alvarado MDP |
03h15 | CA Mitre Salta | 2 - 2 | Colon |
04h00 | San Martin Tucuman | 2 - 0 | Estudiantes BsAs |
05h00 | Patronato Parana | 0 - 0 | CA Guemes |
Thứ 3, ngày 19/03 | |||
04h30 | Gim.Mendoza | 2 - 1 | Atletico Atlanta |
04h45 | Nueva Chicago | 3 - 0 | Defensores Unidos |
07h45 | Agropecuario AAC | 1 - 2 | Ferro Carril Oeste |
Thứ 4, ngày 20/03 | |||
02h00 | Gimnasia y Tiro | 0 - 0 | Almirante Brown |
BÌNH LUẬN: