x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Загрузка...

TRỰC TIẾP ALAVES VS AE PRAT

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 30

Alaves

22/03
23:00

AE Prat

- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Alaves
0%
Hòa
0%
AE Prat
0%
Loading...
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Atl. Baleares 24 16 4 4 42 18 52
2. Ibiza-Eivissa 24 15 5 4 35 13 50
3. Atletico Madrid B 23 15 3 5 45 17 48
4. Coruxo 23 10 7 6 28 22 37
5. Pena Deportiva 24 11 4 9 34 37 37
6. Rayo Majada. 24 9 8 7 26 24 35
7. Inter de Madrid 24 9 7 8 35 34 34
8. Racing Ferrol 24 9 6 9 29 28 33
9. Real Madrid B 24 8 9 7 35 30 33
10. Union Langreo 24 8 8 8 25 29 32
11. Marino de Luanco 24 9 4 11 24 29 31
12. Sporting Gijon B 24 9 4 11 32 26 31
13. UD Melilla 23 7 8 8 25 32 29
14. Real Oviedo B 23 7 7 9 21 28 28
15. Pontevedra 24 8 4 12 28 37 28
16. Las Palmas Atl. 24 8 4 12 16 30 28
17. Las Rozas CF 24 6 10 8 28 26 28
18. Celta Vigo II 24 7 4 13 34 41 25
19. Getafe B 24 7 3 14 19 32 24
20. S.S. Reyes 24 4 3 17 20 48 15
Bảng B
1. UD Logrones 24 16 6 2 43 15 54
2. Cultural Leonesa 24 13 5 6 38 21 44
3. Athletic Bilbao B 23 13 4 6 45 27 43
4. Valladolid II 24 10 9 5 36 25 39
5. Real Sociedad B 22 11 5 6 37 24 38
6. Osasuna B 23 10 6 7 30 25 36
7. Amorebieta 23 9 7 7 31 32 34
8. Haro Deportivo 24 9 6 9 25 26 33
9. Burgos CF 24 9 6 9 25 34 33
10. Guijuelo 24 8 5 11 26 25 29
11. Leioa 24 7 8 9 31 31 29
12. Alaves B 24 7 7 10 22 26 28
13. Real Union 24 6 10 8 26 26 28
14. CD Calahorra 24 5 13 6 24 30 28
15. CF Salmantino 23 8 3 12 24 35 27
16. Salamanca 24 7 6 11 32 37 27
17. Arenas de Guecho 24 6 8 10 22 35 26
18. Izarra 23 6 7 10 24 37 25
19. Barakaldo 23 7 2 14 25 37 23
20. Tudelano 24 2 11 11 21 39 17
Bảng C
1. Cornella 24 12 8 4 33 24 44
2. Sabadell 22 13 5 4 33 15 44
3. Villarreal B 23 12 6 5 31 23 42
4. Castellon 24 10 8 6 31 21 38
5. Andorra FC 24 9 10 5 29 24 37
6. Barcelona B 22 9 8 5 32 25 35
7. Lleida Esportiu 22 9 8 5 24 17 35
8. UE Olot 23 8 10 5 24 15 34
9. Espanyol B 22 8 8 6 33 25 32
10. Levante B 23 9 4 10 25 28 31
11. Ebro 24 6 12 6 25 28 30
12. UE Llagostera 23 6 10 7 20 23 28
13. Gimnastic 23 5 10 8 26 28 25
14. Valencia B 24 4 12 8 24 28 24
15. Ejea 22 5 8 9 20 28 23
16. Hercules CF 24 5 7 12 26 33 22
17. Badalona 23 5 6 12 14 27 21
18. AE Prat 24 4 8 12 21 38 20
19. La Nucía 17 4 7 6 14 18 19
20. Orihuela 23 3 9 11 22 39 18
Bảng D
1. Marbella 24 13 10 1 38 19 49
2. Cartagena 24 14 6 4 30 18 48
3. Yeclano Dep. 24 12 6 6 38 28 42
4. Cordoba 24 11 8 5 30 22 41
5. Badajoz 23 11 5 7 29 19 38
6. San Fernando 24 10 7 7 34 22 37
7. Murcia 24 8 9 7 27 21 33
8. Linense 24 8 9 7 24 26 33
9. UCAM Murcia 24 8 8 8 24 27 32
10. Recreativo Huelva 24 7 8 9 27 28 29
11. Sevilla B 22 8 5 9 27 29 29
12. Atl. Sanluqueno 24 7 8 9 20 23 29
13. Cadiz B 24 7 8 9 19 23 29
14. Don Benito 24 7 7 10 25 31 28
15. Villarrubia CF 24 6 10 8 28 27 28
16. Talavera 24 6 7 11 21 29 25
17. Algeciras 24 5 8 11 28 38 23
18. Merida 24 3 13 8 23 29 22
19. Granada II 23 5 6 12 17 33 21
20. CP Villarrobledo 24 5 6 13 20 37 21
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
C.Nhật, ngày 22/03
23h00 Badalona vs Sabadell
23h00 Lleida Esportiu vs Hercules CF
23h00 UE Olot vs Ejea
23h00 Valencia B vs Villarreal B
23h00 Atletico Madrid B vs Ibiza-Eivissa
23h00 Getafe B vs Racing Ferrol
23h00 Las Rozas CF vs S.S. Reyes
23h00 Marino de Luanco vs Rayo Majada.
23h00 Real Madrid B vs Sporting Gijon B
23h00 Pena Deportiva vs Las Palmas Atl.
23h00 UD Melilla vs Pontevedra
23h00 Union Langreo vs Inter de Madrid
23h00 Algeciras vs CP Villarrobledo
23h00 Cordoba vs Talavera
23h00 Granada II vs Recreativo Huelva
23h00 Murcia vs Linense
23h00 Villarrubia CF vs Marbella
23h00 Yeclano Dep. vs Atl. Sanluqueno
23h00 Barakaldo vs CF Salmantino
23h00 Haro Deportivo vs Valladolid II
23h00 Alaves B vs CD Calahorra
23h00 Izarra vs Osasuna B
23h00 UD Logrones vs Athletic Bilbao B
23h00 Salamanca vs Amorebieta
23h00 Castellon vs Levante B
23h00 Espanyol B vs Gimnastic
23h00 Badajoz vs Don Benito
23h00 Sevilla B vs Merida
23h00 Cadiz B vs UCAM Murcia
23h00 San Fernando vs Cartagena
23h00 Celta Vigo II vs Coruxo
23h00 Real Oviedo B vs Atl. Baleares
23h00 Burgos CF vs Real Union
23h00 Real Sociedad B vs Cultural Leonesa
23h00 Ebro vs UE Llagostera
23h00 Cornella vs Orihuela
23h00 Guijuelo vs Arenas de Guecho
23h00 Leioa vs Tudelano
23h00 Andorra FC vs Barcelona B
23h00 Alaves vs AE Prat
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo