x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Загрузка...

TRỰC TIẾP AEK LARNAKA VS GENT

Cúp C2 Châu Âu, vòng So Loai 3

AEK Larnaka

FT

1 - 1

(0-1)

Gent

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
AEK Larnaka
0%
Hòa
50%
Gent
50%
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: 0.86*1/4 : 0*0.92

LARN đang thi đấu ổn định: thắng 5 trận gần đây. Trong khi đó, GENT thi đấu thiếu ổn định: không thắng 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: LARN

Tài xỉu: 0.86*2 1/2*0.92

3/5 trận gần đây của LARN có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của GENT cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Loading...
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Sevilla 6 5 0 1 14 3 15
2. Apoel FC 6 3 1 2 10 8 10
3. Karabakh Agdam 6 1 2 3 8 11 5
4. Dudelange 6 1 1 4 8 18 4
Bảng B
1. Malmo 6 3 2 1 8 6 11
2. Kobenhavn 6 2 3 1 5 4 9
3. Dinamo Kiev 6 1 4 1 7 7 7
4. Lugano 6 0 3 3 2 5 3
Bảng C
1. Basel 6 4 1 1 12 4 13
2. Getafe 6 4 0 2 8 4 12
3. Krasnodar 6 3 0 3 7 11 9
4. Trabzonspor 6 0 1 5 3 11 1
Bảng D
1. Lask 6 4 1 1 11 4 13
2. Sporting Lisbon 6 4 0 2 11 7 12
3. PSV Eindhoven 6 2 2 2 9 12 8
4. Rosenborg 6 0 1 5 3 11 1
Bảng E
1. Celtic 6 4 1 1 10 6 13
2. CFR Cluj 6 4 0 2 6 4 12
3. Lazio 6 2 0 4 6 9 6
4. Rennes 6 1 1 4 5 8 4
Bảng F
1. Arsenal 6 3 2 1 14 7 11
2. Ein.Frankfurt 6 3 0 3 8 10 9
3. Standard Liege 6 2 2 2 8 10 8
4. Vitoria Guimaraes 6 1 2 3 7 10 5
Bảng G
1. Porto 6 3 1 2 8 9 10
2. Rangers 6 2 3 1 8 6 9
3. Young Boys 6 2 2 2 8 7 8
4. Feyenoord 6 1 2 3 7 9 5
Bảng H
1. Espanyol 6 3 2 1 12 4 11
2. Ludogorets 6 2 2 2 10 10 8
3. Ferencvaros 6 1 4 1 5 7 7
4. Cska Moscow 6 1 2 3 3 9 5
Bảng I
1. Gent 6 3 3 0 11 7 12
2. Wolfsburg 6 3 2 1 9 7 11
3. Saint Etienne 6 0 4 2 6 8 4
4. PFK Aleksandriya 6 0 3 3 6 10 3
Bảng J
1. Istanbul BB 6 3 1 2 7 9 10
2. Roma 6 2 3 1 12 6 9
3. M.gladbach 6 2 2 2 6 9 8
4. Wolfsberger AC 6 1 2 3 7 8 5
Bảng K
1. Braga 6 4 2 0 15 9 14
2. Wolves 6 4 1 1 11 5 13
3. Slo. Bratislava 6 1 1 4 10 13 4
4. Besiktas 6 1 0 5 6 15 3
Bảng L
1. Man Utd 6 4 1 1 10 2 13
2. AZ Alkmaar 6 2 3 1 15 8 9
3. Partizan 6 2 2 2 10 10 8
4. Astana 6 1 0 5 4 19 3
Bảng Play off
1. Ajax 0 0 0 0 0 0 0
2. B.Leverkusen 0 0 0 0 0 0 0
3. Club Brugge 0 0 0 0 0 0 0
4. RB Salzburg 0 0 0 0 0 0 0
5. Shakhtar Donetsk 0 0 0 0 0 0 0
6. Benfica 0 0 0 0 0 0 0
7. Inter Milan 0 0 0 0 0 0 0
8. Olympiakos 0 0 0 0 0 0 0
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 3, ngày 06/08
23h00 Ararat-Armenia 1 - 2 Saburtalo
23h59 Riga FC 1 - 1 Helsinki
Thứ 4, ngày 07/08
02h15 Sutjeska 1 - 2 Linfield
Thứ 5, ngày 08/08
01h15 Slo. Bratislava 1 - 0 Dundalk
21h00 Astana 5 - 1 Valletta
22h30 AEK Larnaka 1 - 1 Gent
22h59 Pyunik 0 - 4 Wolves
22h59 Sparta Praha 2 - 2 Trabzonspor
23h15 FC Uni.Craiova 0 - 2 AEK Athens
23h30 Brondby 2 - 4 Braga
23h45 Ventspils 0 - 3 Vitoria Guimaraes
Thứ 6, ngày 09/08
00h00 Malmo 3 - 0 Zrinjski
00h00 Molde 3 - 0 Aris Salonica
00h00 Neftchi Baku 2 - 2 Bnei Yehuda
00h00 FC Mariupol 0 - 0 AZ Alkmaar
00h00 Haugesund 0 - 1 PSV Eindhoven
00h00 Sheriff Tiraspol 1 - 2 AIK Solna
00h00 Thun 2 - 3 Spartak Moscow
00h30 Lok. Plovdiv 0 - 1 Strasbourg
00h30 Cska Sofia 1 - 1 Zorya
00h30 Ludogorets 5 - 0 The New Saints
00h30 Maccabi TA 1 - 2 Suduva
00h30 Feyenoord 4 - 0 Dinamo Tbilisi
00h30 Antwerpen 1 - 0 Vik.Plzen
00h45 Sarajevo 1 - 2 Bate Borisov
01h00 Midtjylland 2 - 4 Rangers
01h00 HNK Rijeka 2 - 0 Aberdeen
01h00 Dudelange 3 - 1 Nomme Kalju
01h00 Norrkoping 1 - 1 Hap. Beer Sheva
01h30 Vaduz 0 - 5 Ein.Frankfurt
01h30 Steaua Bucuresti 0 - 0 Mlada Boleslav
01h30 Austria Wien 1 - 2 Apollon Limassol
02h00 Luzern 0 - 3 Espanyol
02h00 Torino 5 - 0 Shakhter Soligo.
02h00 Partizan 3 - 1 Malatyaspor
02h00 Legia Wars. 0 - 0 Atromitos
Thứ 3, ngày 13/08
22h59 Nomme Kalju 0 - 1 Dudelange
Thứ 4, ngày 14/08
01h45 Linfield 3 - 2 Sutjeska
02h00 Dundalk 1 - 3 Slo. Bratislava
22h59 Vitoria Guimaraes 6 - 0 Ventspils
22h59 Atromitos 0 - 2 Legia Wars.
22h59 Saburtalo 0 - 2 Ararat-Armenia
Thứ 5, ngày 15/08
22h59 Helsinki 2 - 2 Riga FC
23h30 Dinamo Tbilisi 1 - 1 Feyenoord
23h45 Spartak Moscow 2 - 1 Thun
Thứ 6, ngày 16/08
00h00 Malatyaspor 1 - 0 Partizan
00h00 Bate Borisov 0 - 0 Sarajevo
00h00 AIK Solna 1 - 1 Sheriff Tiraspol
00h00 Suduva 2 - 1 Maccabi TA
00h00 Zorya 1 - 0 Cska Sofia
00h00 Bnei Yehuda 2 - 1 Neftchi Baku
00h00 Shakhter Soligo. 1 - 1 Torino
00h00 Zrinjski 1 - 0 Malmo
00h00 Mlada Boleslav 0 - 1 Steaua Bucuresti
00h00 Apollon Limassol 3 - 1 Austria Wien
00h30 The New Saints 0 - 4 Ludogorets
00h30 Hap. Beer Sheva 3 - 1 Norrkoping
00h30 Trabzonspor 2 - 1 Sparta Praha
01h00 AEK Athens 1 - 1 FC Uni.Craiova
01h00 Vik.Plzen 1 - 0 Antwerpen
01h00 Valletta 0 - 4 Astana
01h30 Aris Salonica 3 - 0 Molde
01h30 Strasbourg 1 - 0 Lok. Plovdiv
01h30 AZ Alkmaar 4 - 0 FC Mariupol
01h30 PSV Eindhoven 0 - 0 Haugesund
01h30 Ein.Frankfurt 1 - 0 Vaduz
01h30 Gent 3 - 0 AEK Larnaka
01h45 Braga 3 - 1 Brondby
01h45 Aberdeen 0 - 2 HNK Rijeka
01h45 Wolves 4 - 0 Pyunik
01h45 Rangers 3 - 1 Midtjylland
02h00 Espanyol 3 - 0 Luzern
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo