x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP AEK LARNAKA VS GENT

Cúp C2 Châu Âu, vòng So Loai 3

AEK Larnaka

FT

1 - 1

(0-1)

Gent

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
AEK Larnaka
0%
Hòa
50%
Gent
50%
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: 0.86*1/4 : 0*0.92

LARN đang thi đấu ổn định: thắng 5 trận gần đây. Trong khi đó, GENT thi đấu thiếu ổn định: không thắng 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: LARN

Tài xỉu: 0.86*2 1/2*0.92

3/5 trận gần đây của LARN có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của GENT cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Loading...
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Apoel FC 0 0 0 0 0 0 0
2. Dudelange 0 0 0 0 0 0 0
3. Karabakh Agdam 0 0 0 0 0 0 0
4. Sevilla 0 0 0 0 0 0 0
Bảng B
1. Dinamo Kiev 0 0 0 0 0 0 0
2. Kobenhavn 0 0 0 0 0 0 0
3. Lugano 0 0 0 0 0 0 0
4. Malmo 0 0 0 0 0 0 0
Bảng C
1. Basel 0 0 0 0 0 0 0
2. Getafe 0 0 0 0 0 0 0
3. Krasnodar 0 0 0 0 0 0 0
4. Trabzonspor 0 0 0 0 0 0 0
Bảng D
1. Lask 0 0 0 0 0 0 0
2. PSV Eindhoven 0 0 0 0 0 0 0
3. Rosenborg 0 0 0 0 0 0 0
4. Sporting Lisbon 0 0 0 0 0 0 0
Bảng E
1. CFR Cluj 0 0 0 0 0 0 0
2. Celtic 0 0 0 0 0 0 0
3. Lazio 0 0 0 0 0 0 0
4. Rennes 0 0 0 0 0 0 0
Bảng F
1. Arsenal 0 0 0 0 0 0 0
2. Ein.Frankfurt 0 0 0 0 0 0 0
3. Standard Liege 0 0 0 0 0 0 0
4. Vitoria Guimaraes 0 0 0 0 0 0 0
Bảng G
1. Feyenoord 0 0 0 0 0 0 0
2. Porto 0 0 0 0 0 0 0
3. Rangers 0 0 0 0 0 0 0
4. Young Boys 0 0 0 0 0 0 0
Bảng H
1. Cska Moscow 0 0 0 0 0 0 0
2. Espanyol 0 0 0 0 0 0 0
3. Ferencvaros 0 0 0 0 0 0 0
4. Ludogorets 0 0 0 0 0 0 0
Bảng I
1. Gent 0 0 0 0 0 0 0
2. PFK Aleksandriya 0 0 0 0 0 0 0
3. Saint Etienne 0 0 0 0 0 0 0
4. Wolfsburg 0 0 0 0 0 0 0
Bảng J
1. Istanbul BB 0 0 0 0 0 0 0
2. M.gladbach 0 0 0 0 0 0 0
3. Roma 0 0 0 0 0 0 0
4. Wolfsberger AC 0 0 0 0 0 0 0
Bảng K
1. Besiktas 0 0 0 0 0 0 0
2. Braga 0 0 0 0 0 0 0
3. Slo. Bratislava 0 0 0 0 0 0 0
4. Wolves 0 0 0 0 0 0 0
Bảng L
1. AZ Alkmaar 0 0 0 0 0 0 0
2. Astana 0 0 0 0 0 0 0
3. Man Utd 0 0 0 0 0 0 0
4. Partizan 0 0 0 0 0 0 0
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 3, ngày 06/08
23h00 Ararat-Armenia 1 - 2 Saburtalo
23h59 Riga FC 1 - 1 Helsinki
Thứ 4, ngày 07/08
02h15 Sutjeska 1 - 2 Linfield
Thứ 5, ngày 08/08
01h15 Slo. Bratislava 1 - 0 Dundalk
21h00 Astana 5 - 1 Valletta
22h30 AEK Larnaka 1 - 1 Gent
22h59 Pyunik 0 - 4 Wolves
22h59 Sparta Praha 2 - 2 Trabzonspor
23h15 FC Uni.Craiova 0 - 2 AEK Athens
23h30 Brondby 2 - 4 Braga
23h45 Ventspils 0 - 3 Vitoria Guimaraes
Thứ 6, ngày 09/08
00h00 Malmo 3 - 0 Zrinjski
00h00 Molde 3 - 0 Aris Salonica
00h00 Neftchi Baku 2 - 2 Bnei Yehuda
00h00 FC Mariupol 0 - 0 AZ Alkmaar
00h00 Haugesund 0 - 1 PSV Eindhoven
00h00 Sheriff Tiraspol 1 - 2 AIK Solna
00h00 Thun 2 - 3 Spartak Moscow
00h30 Lok. Plovdiv 0 - 1 Strasbourg
00h30 Cska Sofia 1 - 1 Zorya
00h30 Ludogorets 5 - 0 The New Saints
00h30 Maccabi TA 1 - 2 Suduva
00h30 Feyenoord 4 - 0 Dinamo Tbilisi
00h30 Antwerpen 1 - 0 Vik.Plzen
00h45 Sarajevo 1 - 2 Bate Borisov
01h00 Midtjylland 2 - 4 Rangers
01h00 HNK Rijeka 2 - 0 Aberdeen
01h00 Dudelange 3 - 1 Nomme Kalju
01h00 Norrkoping 1 - 1 Hap. Beer Sheva
01h30 Vaduz 0 - 5 Ein.Frankfurt
01h30 Steaua Bucuresti 0 - 0 Mlada Boleslav
01h30 Austria Wien 1 - 2 Apollon Limassol
02h00 Luzern 0 - 3 Espanyol
02h00 Torino 5 - 0 Shakhter Soligo.
02h00 Partizan 3 - 1 Malatyaspor
02h00 Legia Wars. 0 - 0 Atromitos
Thứ 3, ngày 13/08
22h59 Nomme Kalju 0 - 1 Dudelange
Thứ 4, ngày 14/08
01h45 Linfield 3 - 2 Sutjeska
02h00 Dundalk 1 - 3 Slo. Bratislava
22h59 Vitoria Guimaraes 6 - 0 Ventspils
22h59 Atromitos 0 - 2 Legia Wars.
22h59 Saburtalo 0 - 2 Ararat-Armenia
Thứ 5, ngày 15/08
22h59 Helsinki 2 - 2 Riga FC
23h30 Dinamo Tbilisi 1 - 1 Feyenoord
23h45 Spartak Moscow 2 - 1 Thun
Thứ 6, ngày 16/08
00h00 Malatyaspor 1 - 0 Partizan
00h00 Bate Borisov 0 - 0 Sarajevo
00h00 AIK Solna 1 - 1 Sheriff Tiraspol
00h00 Suduva 2 - 1 Maccabi TA
00h00 Zorya 1 - 0 Cska Sofia
00h00 Bnei Yehuda 2 - 1 Neftchi Baku
00h00 Shakhter Soligo. 1 - 1 Torino
00h00 Zrinjski 1 - 0 Malmo
00h00 Mlada Boleslav 0 - 1 Steaua Bucuresti
00h00 Apollon Limassol 3 - 1 Austria Wien
00h30 The New Saints 0 - 4 Ludogorets
00h30 Hap. Beer Sheva 3 - 1 Norrkoping
00h30 Trabzonspor 2 - 1 Sparta Praha
01h00 AEK Athens 1 - 1 FC Uni.Craiova
01h00 Vik.Plzen 1 - 0 Antwerpen
01h00 Valletta 0 - 4 Astana
01h30 Aris Salonica 3 - 0 Molde
01h30 Strasbourg 1 - 0 Lok. Plovdiv
01h30 AZ Alkmaar 4 - 0 FC Mariupol
01h30 PSV Eindhoven 0 - 0 Haugesund
01h30 Ein.Frankfurt 1 - 0 Vaduz
01h30 Gent 3 - 0 AEK Larnaka
01h45 Braga 3 - 1 Brondby
01h45 Aberdeen 0 - 2 HNK Rijeka
01h45 Wolves 4 - 0 Pyunik
01h45 Rangers 3 - 1 Midtjylland
02h00 Espanyol 3 - 0 Luzern
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo