x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP ABERDEEN VS KARABAKH AGDAM

Cúp C3 Châu Âu, vòng Play off

Aberdeen

FT

1 - 3

(0-2)

Karabakh Agdam

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Aberdeen
0%
Hòa
0%
Karabakh Agdam
100%
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: 0.86*0 : 1/4*0.96

ABE đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, AGDA thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).

Dự đoán: AGDA

Tài xỉu: 0.87*2 1/4*0.93

4/5 trận gần đây của AGDA có ít hơn 3 bàn. 5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán: XIU

- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Lask 5 4 1 0 9 1 13
2. Maccabi TA 5 3 1 1 13 3 10
3. Helsinki 5 2 0 3 5 12 6
4. Alashkert 5 0 0 5 3 14 0
Bảng B
1. Gent 5 3 1 1 5 2 10
2. FK Partizan 5 2 1 2 5 3 7
3. Flora Tallinn 5 1 2 2 5 7 5
4. Anorthosis 5 1 2 2 5 8 5
Bảng C
1. Bodo Glimt 5 3 2 0 13 4 11
2. Roma 5 3 1 1 15 9 10
3. Zorya 5 2 0 3 4 10 6
4. Cska Sofia 5 0 1 4 1 10 1
Bảng D
1. AZ Alkmaar 5 3 2 0 7 3 11
2. Randers 5 1 4 0 9 8 7
3. Jablonec 5 1 3 1 6 6 6
4. CFR Cluj 5 0 1 4 2 7 1
Bảng E
1. Feyenoord 5 3 2 0 9 5 11
2. Slavia Praha 5 2 1 2 7 6 7
3. Union Berlin 5 2 0 3 7 8 6
4. Maccabi Haifa 5 1 1 3 1 5 4
Bảng F
1. Kobenhavn 5 4 0 1 13 5 12
2. Slo. Bratislava 5 2 2 1 8 5 8
3. PAOK 5 2 2 1 6 4 8
4. Lincoln Red Imps 5 0 0 5 2 15 0
Bảng G
1. Rennes 5 3 2 0 10 7 11
2. Tottenham 5 2 1 2 11 8 7
3. Vitesse Arnhem 5 2 1 2 9 8 7
4. Mura 5 1 0 4 4 11 3
Bảng H
1. Basel 5 3 2 0 11 6 11
2. Karabakh Agdam 5 3 2 0 10 5 11
3. Omonia Nicosia 5 0 3 2 5 10 3
4. Kairat Almaty 5 0 1 4 6 11 1
LỊCH THI ĐẤU CÚP C3 CHÂU ÂU
Thứ 5, ngày 19/08
20h00 Shakhter Kar. 1 - 2 Maccabi TA
22h59 Flora Tallinn 4 - 2 Shamrock Rovers
22h59 Rakow Czestochowa 1 - 0 Gent
22h59 Karabakh Agdam 1 - 0 Aberdeen
22h59 KuPS 0 - 4 Union Berlin
Thứ 6, ngày 20/08
00h00 Riga FC 1 - 1 Lincoln Red Imps
00h00 Zalgiris 2 - 2 Bodo Glimt
00h00 Vik.Plzen 2 - 0 Cska Sofia
00h00 Hap. Beer Sheva 0 - 0 Anorthosis
00h00 Lask 1 - 1 St. Johnstone
00h00 Neftchi Baku 3 - 3 Maccabi Haifa
00h30 Fola Esch 1 - 4 Kairat Almaty
00h30 Basel 3 - 1 Hammarby
00h30 Trabzonspor 1 - 2 Roma
01h00 Sivasspor 1 - 2 Kobenhavn
01h00 Feyenoord 5 - 0 Elfsborg
01h00 Anderlecht 3 - 3 Vitesse Arnhem
01h00 Jablonec 5 - 1 MSK Zilina
01h00 PAOK 1 - 1 HNK Rijeka
01h00 Rennes 2 - 0 Rosenborg
01h30 Pacos Ferreira 1 - 0 Tottenham
03h30 Santa Clara 2 - 1 FK Partizan
Thứ 5, ngày 26/08
21h00 Kairat Almaty 3 - 1 Fola Esch
22h59 MSK Zilina 0 - 3 Jablonec
22h59 Lincoln Red Imps 1 - 1 Riga FC
22h59 Bodo Glimt 1 - 0 Zalgiris
Thứ 6, ngày 27/08
00h00 Elfsborg 3 - 1 Feyenoord
00h00 Kobenhavn 5 - 0 Sivasspor
00h00 Vitesse Arnhem 2 - 1 Anderlecht
00h00 Rosenborg 1 - 3 Rennes
00h00 Cska Sofia 2 - 0 Vik.Plzen
00h00 Roma 3 - 0 Trabzonspor
00h00 Anorthosis 3 - 1 Hap. Beer Sheva
00h00 Maccabi Haifa 4 - 0 Neftchi Baku
00h00 Hammarby 2 - 0 Basel
00h30 Maccabi TA 2 - 0 Shakhter Kar.
01h00 Gent 3 - 0 Rakow Czestochowa
01h00 HNK Rijeka 0 - 2 PAOK
01h00 St. Johnstone 0 - 2 Lask
01h15 Union Berlin 0 - 0 KuPS
01h45 Shamrock Rovers 0 - 1 Flora Tallinn
01h45 Aberdeen 1 - 3 Karabakh Agdam
01h45 Tottenham 3 - 0 Pacos Ferreira
02h00 FK Partizan 2 - 0 Santa Clara
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo